เชิญพี่ๆ เพื่อนๆ ใน Gymkana มาร่วมงาน Happy Bith Day Honda Lover club 2007 คร้าบบ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ballnuclear, 19 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    งานจะจัดในวันอาทิตย์ที่ 18 กพ 2007 ทั้งวัน ครับ

เชิยเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนในนี้เอารถมาลงเล่น Gymkana กันนะครับ

มี 2 รุ่น ของรางวัลให้ครับ ส่วนเป็นอะไรนั้นใกล้ๆ จามาบอกกันครับ

เก็บค่าสมัครแข่งคันละ 150 บาท/รุ่นคับ

หนุกๆ ขำๆ ครับผม

สอบถามเพิ่มเติมที่บอล 0819034688 ครับ

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตกลงจัดที่ไหนอ่ะคับ บอล :D :D
    เด๋วไปช่วยเหมือนเดิม

3. Ballnuclear

691
    14
    0
    Yes Indeed คับผม

ปล พี่บีจันทร์นี้สนใจไปคลอง 5 ป่าว พอดีเจ้านายผมเค้าจาไปลองเวลาคับ จูนจบแล่ว

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    สนามนี้เสียตังด้วยหรือครับ
    อย่าไปนะไม่รู้ว่าไปใด้หรือเปล่าเพราะว่าเมียท้องแก่นะกำหนดคลอดวันที่ 15 ก.พ นะ
    ลูกออกมาจะตั้งชื่อว่า น้อง แชมป์ - จิม ลูกผู้ชายนะเซาว์มาแล้วนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มกราคม 2007
  5. Ballnuclear

691
    14
    0
    โอ้วพ่อลูกอ่อน ลูกชายพี่จะเอามาฝึกจิมเลยป่าวคับ :cool:

ถ้ามาไม่ได้ก็เสียดายอ่ะคับ พี่ตู่ฮาเฮซะด้วย (ไม่มาเสียโพเดี๊ยมนะ ฮิ) :D

แต่ถ้ามาไม่ได้ก้อไม่เป็นไรครับ เจาจาคิดถึงกันครับ :sad: :sad: :sad:

ส่วนค่าสมัคร ก็คงต้องรบกวนครับ และจะมีอาหารเที่ยง+เครื่องดื่มให้ฟรีสำหรับแขกรับเชิญและนักแข่งคับผม

และถ้ามีเวลาตอนเย็นก็เชิญมาร่วมทานอาหารเฮฮาประสาเพื่อนๆ กันนะครับ อันนี้ก้อฟรีสำหรับนักแข่งและแขกรับเชิญครับ

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ขอไปสนุกดด้วยคนครับ...........มีอาหารฟรีด้วย...อิ.อิ

7. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ไปด้วยคร๊าบบบบบบ................อาทิตนี้รถก็เส็ดแล้ว เย้ๆ

8. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  9. Ballnuclear

691
    14
    0
    ดีใจจังเลยมีคนอยากไปแล้ว ฮือๆๆๆๆ :cry: :cry: :cry: :sad: :D :)

10. COROLLA BOY

507
    1
    0

เป็นนางงามหรือคับดีใจแล้วร้องไห้ อิอิ:D

ปล.ในรูปเป็นผู้ชายนะคับ :D

11. Ballnuclear

691
    14
    0
    กาเทียมไม่อาวอ่ะค้าบบ แฮ่ๆ

12. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไปด้วยคนครับพี่ยังสนใจโปรแกรมจับเวลาอยู่ป่าวครับ :D :D :D

13. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  14. Ballnuclear

691
    14
    0
    สนคร้าบ บอลลล

แล้วเจอกันคับผม ถ้าไม่ผิดพลาดอะไรพรุ่งนี้จะมาลงโปรแกรมคับผม ฮิๆ

15. bank2civic

274
    5
    0
    อาทิตนี้ รถเส็ดแล้ว ครับ พร้อมรบ

16. Ballnuclear

691
    14
    0
    เย้ ล่าสุด มีโชว์เด็ดๆ 1 ชม เต็มๆ แล้วคับ ส่วนจะเป็นอะไรมั่งอุปใว้ก่อนคับ ฮิๆ

17. balloon.com

687
    4
    0
    พี่มีโปรแกรมแล้วหรอครับ :) :) :)

18. 3d-top1

767
    3
    0
    เสร็จแล้ว...ระวังพังอีกนะ....:D :D

19. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่ต้องห่วงนะ พังแน่นอนนะ :D :D

20. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    โชว์ไรหว่า 1 ชม.
    อย่าบอกนะว่าคอนเสิร์ต
    อุอุ
    :D
    [email protected]

21. Ballnuclear

691
    14
    0
    อ๊ะ ให้เดาไปก่อง ว่าโชว์อาราย ฮิๆ

ปล บอลคับ มีโปรแกรมแล้วละเอียดเรย แต่ว่ารอเจ้าของสถานที่เฟิร์มราคาก่อนครับ

22. Super Colt

2,980
    11
    0
    เจ้าภาพงาน เต้นอะโกโก้โชว์แน่นอน :D

23. balloon.com

687
    4
    0
    หรอครับ ซื้อเลยใช่มั้ยครับโปรแกรมนี่ ถ้าไม่ได้ซื้อหรือโปรแกรมไม่เวิร์คงานหน้าผมจะทำให้นะครับ งั้นงานนี้ใช้โปรแกรมนี้ไปก่อนนะเดี๋ยวผมช่วยดู :D :D :D

24. balloon.com

687
    4
    0
    หรอครับ ซื้อเลยใช่มั้ยครับโปรแกรมนี่ ถ้าไม่ได้ซื้อหรือโปรแกรมไม่เวิร์คงานหน้าผมจะทำให้นะครับ งั้นงานนี้ใช้โปรแกรมนี้ไปก่อนนะเดี๋ยวผมช่วยดูให้ครับ :D :D :D

25. White Fit Spoon

White Fit Spoon New Member Member

34
    0
    0
    ปายด้วยจิ

26. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ปายๆๆๆๆๆๆๆ ด้วยคนอ่ะพี่น้อง

27. COROLLA BOY

507
    1
    0
  28. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    ผมขอไปด้วยคนคับ จะได้มีสนามซ้อมแล้ว:D :D :D :D

29. bank2civic

274
    5
    0
    ไป อยู่แว้ว อิอิ รถเส็ด ขออกแรด หน่อย เหอะ

30. 3d-top1

767
    3
    0
    เซ็ทรถให้ดีๆนะ.........ระวังพังอีก...:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้