อยากได้ชุดแต่งรอบคันใครรุ้แนะนำหน่อย?

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย dideal, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dideal

dideal New Member Member

1
    0
    0
    อยากได้ชุดแต่งรอบคันใครรุ้แนะนำหน่อย?

ใช้ Primera อยู่คับ ทุกอย่างเดิมๆ แต่อยากแต่งสวยรอบคัน
    แนะนำร้านหน่อยครับ!

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ดูเเบบในกระทู้ปักหมุดด้านบนเลยครับว่าชอบเเบบไหนเเล้วลองหาดูตามเชียงกงหรือหน้าซื้อขายก็อมีลงขายอยู่ครับผม

ยินดีต้อนรับครับผม

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เรื่องนี้มีคำตอบ

4. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ของแต่ง P11 มีเยอะแยะตาแป๊ะไก่ รักแบบไหนชอบแบบไหน เดินเซียงกงเท่านั้นช่วยคุณได้ :D:D:D

5. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ทิ้งเบอร์โทร. ไว้เลยครับ...เดี๋ยวมีคนโทร. ไปหาเองแหละ...

ไม่งั้นก็รอดูหน้าบอร์ด...เดี๋ยวมีอิเดียน่า โจนส์เอาลายแทงมาให้...

หาตังซื้อแทบไม่ทันเลยล่ะท่าน...ยินดีต้อนรับนะค๊าบ...อิอิอิ

6. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    เดินเชียงกงชัวร์ที่สุด รักชอบสไตล์ไหน มีตังค์ก็สอยได้เลยครับ...ยินดีต้อนรับ...ครับพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้