BIRA CIRCUTI newS

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    สรุปแล้วครับว่าวิ่งกัน ทั้งหมด 6 รอบสนามครับ

2. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ตั้ง 6 รอบ

3. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    จัดไปพี่เจี๊ยบ

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เตรียมรถให้พร้อมนะครับเอิ้กๆๆๆ

5. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    http://music.ohozaa.com/my/thaiTVPlayer.jsp?channel=11&w_y=2009&w_time=T00&dateSelected=22-06-2009&MainStreamLocal=/AutoDetected?s=true:hstrm&StreamDetected=strm8&Streamlist={hidden}

ดูเฉยๆแล้วไม่ทำให้เร็วขึ้น ถ้าคิดตามไปด้วย จะ.....ดีขึ้นมั้ง

6. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    แล้วไปปั่นกระทู้ว่ารันละ 12 รอบ อุตส่าห์เตรียมเครื่องไว้สองตัวกะจะเอาไปเปลี่ยนที่สนาม

7. 55555........
    ยังดีที่เตรียมเครื่องไว้สองตัวนะพี่ ดูพี่ภัคซิแค่บอกว่า 12 รอบ แกรีบพังก่อนเลย....อิอิ

8. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    .555555 ก็แค่ขู่ งั้นพี่ก้องเราไปวิ่ง F11 กันไหมครับผม

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:31:00 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:30:24 ----------

เผื่อจะดังเปลี้ยงป้าง มีหมามองให้เราไปขับรถให้น่ะ

9. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    พังก่อนดีกว่าไปพังในสนามนะครับน้านุ่น

10. Smother

1,573
    2
    0
    รีบเกินไปรึป่าว ไปพังในหนามดังนะ คนสนใจเยอะดี

รถไม่แรง ฝีมือไม่ถึง ถ้าเก่งเมื่อไหร่จะลองดูครับ
    ตอนนี้หมายังไม่ตื่นมาเห่าเลยครับ

11. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    กิจกรรมน่าสนเลยอ่ะ

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ลองไปวิ่งเป็นประสบการดูบ้างไหมพี่เอ๋....

13. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    อยากวิ่งจัง

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    15-16 สิงหาคมนี้ครับ ใครไปบ้างของรายงานตัวหน่อยครับผม

15. Smother

1,573
    2
    0
    ไปแน่นอน รถยังบุบเหมือนเดิมด้วย

16. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อัพเดทการเข้าโค้งกันใหม่ไหมครับ....!!!

17. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ขอแสดงความเสียใจ ผมเพิ่งทราบมาจริงๆเรื่องการแข่งขันของกลุ่มเราที่บางรุ่นบางกลุ่มไม่มีโปร่งใส หรือว่ามีการเข้าใจผิดกัน.... อย่างไรอยากให้คุยกันนะครับ และผมอยากให้มันเป็นทางการมากที่สุด เช่น ต่อไป
    ใครลงรุ่นไหน ต้องมีรายชื่อชัดเจน......ก่อนแข่ง จ่ายเงินเรียบร้อยมีเบอร์เรียบร้อย
    จะพยายามไม่ให้มีการลงควบรุ่นกัน..........มันงงและที่ถกเถียงกัน จะให้ไปลงรุ่น OVER ALL และ วันเมคเรซแทนครับ
    จะพยายาม แบ่งเป็นรุ่นอย่างชัดเจน.........ตามแฮนดี้แคบ
    จะพยายาม ให้มีการแข่งขัน ทุกเดือน เดือนละสนาม จำนวน 8 สนาม

18. Smother

1,573
    2
    0
    มีกติกาเป็นรายลักษณ์อักษรก็ดีนะครับ พี่เจี๊ยบ
    เอาแบบเป็นกติกาของปีต่อไป ตายตัวไปเลย ทุกคนทำรถตามกติกา
    ไม่ใช่กติกาตั้งตามรถ

---------- Post added at 20:20:56 ---------- Previous post was at 20:20:36 ----------

มีกติกาเป็นรายลักษณ์อักษรก็ดีนะครับ พี่เจี๊ยบ
    เอาแบบเป็นกติกาของปีต่อไป ตายตัวไปเลย ทุกคนทำรถตามกติกา
    ไม่ใช่กติกาตั้งตามรถ

19. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    สนามแรงของปี53 เราจะวิ่งกันเดือน มีนานคมนะครับ พร้อมกันบ้างหรือยัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้