ถามเรื่องเพื่อ size ลูกครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย nocalorie, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nocalorie

nocalorie New Member Member

29
    0
    0
    ลูกเคิมถ้าเพิ่ม size 100 จะต้องคว้านมั้ยครับ
    แล้วถ้าจะยัดลูกเอาลูกไรดีอะครับ เอาที่มันไม่ทำให้เครื่องไปเร็ว ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ผมแนะนำครับ เพิ่มขึ้นจากเดิมไซด์เดียว ไม่แรงแต่ทนคับ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ทน ยังไง งง อีกแล้ว

มาอัฟ อัฟ ให้แล้ว กัน

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ผมก็ไม่รุ้อ่ะพี่เก๊า เพื่อนที่เปิดร้านมอไซมันบอกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้