ขอบคุณทั้งพี่เก้งและพี่ที่จะให้เบาะผมนะครับ(โทดทีไม่รู้ชื่อครับ)

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย nookw201, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nookw201

nookw201 New Member Member

52
    0
    0
    ขอโทดด้วยที่ไม่ไปเอาครับพอดีช่างที่บอกจะทำรถให้แล้วเค้าไม่ทำให้ครับเลยไม่รบกวนแล้วครับ คงรอเงินแล้วซื้อทั้งคันเลยครับ เสียจิตมาก แต่คนในวงการคาร์ทน่ารักมากครับ ขอบคุณหลายๆครับ ถ้ามีโอกาสได้ไปทำงานในกทม จะเข้าไปร่วมเล่น 4จังหวะด้วยนะครับ

2. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ไม่เป็นไรครับ
    โอกาสหน้าก็คงได้เจอกัน

3. nookw201

nookw201 New Member Member

52
    0
    0
    ถ้าได้ไปทำงานกทมเจอกันแน่พี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้