มีกลิ่นควันข้างนอกเข้ามาในรถจะอุดตรงไหนคับเบาะแขนเดี่ยวคู่ล่ะเท่าไหร่

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ท่านรอง, 22 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ท่านรอง

ท่านรอง New Member Member

184
    0
    0
    มีกลิ่นควันเข้ามาในรถครับไม่รู้จะอุดตรงไหนดีเช็คป่มกดตรงแอร์แล้วให้อากาศไหลเวียนในห้องโดยสารอย่างเดียวแต่มีกลิ่นควันเข้ามาอุดตรงไหนได้ครับ.......เบาะแขนเดี่ยวคู่ล่ะเท่าไหร่ครับ

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ตรงช่องอากาศที่เปิดให้อากาศเข้ามา ด้านเหนือพัดลมโบร์เออร์แอร์ ดูว่าปิดสนิทหรือเปล่า อาจจะต้องถอดออกมาเปลี่ยนฟองน้ำใหม่ และดูมอเตอร์เปิด-ปิดด้วยว่าทำงานหรือไม่

เบาะแขนเดี่ยวขึ้นอยู่กับ สี - สภาพ ครับ บางสีจะแพงหน่อย ราคาอยู่ตั้งแต่คู่ละ 2000-4500 บาท

3. maykrub

maykrub New Member Member

152
    3
    0
    ให้มันเข้ามาบ้างเถอะครับ...น้ำมันรั่วแกสรั่วจะได้ได้กลิ่นกันบ้างครับ

4. 3d พาเพลิน

3d พาเพลิน New Member Member

1
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆคับ

5. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    ผมก้อมีอาการเดียวกับคุณ
    ลองดูหน้าครัชแอร์อาจจะไหม้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้