ขอถามความแตกต่าง ระหว่าง PSPกับ NDS

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย poroh69, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. poroh69

poroh69 New Member Member

60
    0
    0
    ขอถามความแตกต่าง ระหว่าง PSP กับ NDS

ผมไม่ได้ถามว่า เครื่องไหนดีกว่ากันน่ะครับ (จะได้ไม่ต้องทะเลาะกัน)

ผมขอความแตกต่าง ผมกะลังจะตัดสินใจซื้อเกมส์พกพา แต่ไม่มีความรู้อะไรเลย

ขอบคุณมากครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    วันนี้ผมเพิ่งไปซื้อ PSP มา 8000 บาท

3. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    ซื้อเล่น เองเกมผู้ชายเยอะเลือก PSP แฟนเล่น +เกมปัญญาอ่อนนิดๆเกมสนุกกว่ามีเยอะกว่า เล่นง่ายกว่า เลือกDS
    ผมซื้อPSPมา แฟนแทบไม่มีเกมให้เล่นเลย แต่พอไปดูเกมของDS มีให้เลือกเยอะกว่า น่าสนุกกว่า
    PSP ภาพสวยกว่า DSเกมไม่ยากสนุกกว่า ภาพโอเค

4. benznabi

benznabi New Member Member

7
    0
    0
    ผมเล่น psp เเล้วเเต่คนชอบ
    ส่วนตัว...ชอบภาพ God of wall

5. ariskung

ariskung New Member Member

4
    0
    0
    ผมชอบ PSP นะภาพสวยกว่าเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้