ถามผู้รู้เรื่องเกียร์ครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Eku, 2 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eku

Eku New Member Member

9
    0
    0
    มีเกียร์ธรรมดารุ่นไหนชนกับเครื่อง B16A ได้บ้าง เกียร์ตรงรุ่นแพงเหลือเกิน เห็นบางคนบอกว่า เกียร์ของ D16Y ชนได้จริงหรือปล่าวครับ รบกวนด้วยครับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ไม่มีครับ D16Y ก็ไม่ได้ครับ
    ถ้าใส่ได้ก็ต้องแปลงเยอะครับ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม...

4. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    เกียร์ เทคเล็ก ไง ครับ ถูก + จี๊ด เพราะ เกียร์มันจัดกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้