อยากทราบความแตกต่างระหว่าง EK กับ EJ ในบ้านเราครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย knifez, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. knifez

knifez Member Member

126
    0
    16
    ช่วงล่าง.... โช๊ค ต่างๆ บูช ปีกนก.. ค้ำต่างๆ
    ห้องเครื่อง... ลายละเอียด เล็กๆน้อย
    ฝากระโปงหน้า ไฟหน้า กระจัง

เหมือนกัน เลยหรือ มีอะไรแตกต่างกันบ้าง

ขอบคุณครับ

2. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ถ้า EK ในบ้านเรา กับ EJ ในบ้านเรา มันก็ต่างกันที่ 4 ประตู กับ 2 ประตูไงครับ
    เครื่องเหมือนกัน อะไหล่ใช้ด้วยกันได้เกือบหมด เว้น ประตู กระจกทุกบาน ไฟท้าย ฝากระโปรงหลัง หลังคา แก้มหลัง
    อาจจะมีอย่างอื่นอีก รอผู้อื่นมาช่วยนึกแล้วกันนะครับ

3. knifez

126
    0
    16
    ช่วงล่าง ถ้าผมสั่งอะไหล่ ek ก็ใส่ได้เลยใช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ

4. knifez

126
    0
    16
  5. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้