อยากรู้ Part No. ตัวรองรับกันชนท้ายครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My_Mint, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    กันชนหลังผมเริ่มห้อยแล้วครับ เคยอ่านเจอว่าตัวรองรับพลาสติกมันชอบหัก แต่ผมค้นหาเบอร์พาร์ทไม่เจออ่ะ ใครทราบรบกวนด้วยครับ แล้วมันใช้กี่ตัวอ่ะครับ :sad:

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ถ้าซื้อได้ยังไงบอกกันด้วยนะครับ........อยากได้เช่นกันครับ.......ด่วนเลย...จัดเลย....ครับ......ขอบคุณครับ

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
  4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    นี่แหละที่ต้องการ ขอบคุณมากครัีบ เออ .....แล้วมันต้องใช้กี่ตัวอ่ะ จะได้เบิกถูก ขอจำนวนอีกทีครับ :D :D

5. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ใช้ 2 ตัวครับ

6. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    เอามา ฝากครับ ^^

จะได้ ดูว่ามันมีจุดยึดตรงไหนมั่ง

7. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ.......................อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้