เทอร์โบ อีโว 1-3 อยากได้โข่งหลังเบอร์ 8

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย wut., 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wut.

wut. New Member Member

130
    0
    0
    เทอร์โบ อีโว 1-3 อยากได้โข่งหลังเบอร์ 8-9 มีของอะไรใส่ได้บ้าง ของเดิมเล็กไปเลยอั้นไปหน่อย มาเร็วหมดเร็ว (เริ่มมา 2 พัน หมด 5 พันรอบ )หรือมีวิธีแก้อย่างอื่นป่าวครับ

2. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    สมการนี้มี OutLet ครับพอช่วยได้ มาไว และขับสนุกขึ้นมาอีกระดับ
    ส่วนโข่งหลัง รอGuRu มาตอบครับ

3. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    outlet + frontpipe

คับ

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    มันเป็นิสัยของเทอร์โบเดิมนะครับ
    ถ้าอยากให้ดีขึ้น ทำอย่างที่เพื่อนๆข้างบนบอกเลย

ตูดของเดิม รู้สึกว่าจะเบอร์9.8แล้วนะครับ เคยเทียบกับตูเทอร์โบk3t เบอร์8 ยังใหญ่กว่าเลย

แต่ถ้าอยากทำให้ดีขึ้นโดยใช้เทอร์โบเดิม
    เปลี่ยนใบหน้า คว้านโข่ง เอาใบของtd06มาใส่ แต่จะเอา
    ของtd06รุ่นไหน ลองปรึกษาร้านเทอร์โบเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้