เเย่เเล้ว ฝนตกน้ำเข้ารถช่วยที

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ill nino, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ill nino

ill nino New Member Member

4
    0
    0
    ตอนนี้มีน้ำเข้ามาทางหน้ต่างหลังเเ
    คปคนขับ ผมคาดว่ายางคงจะเสื่อมเเล้วไม่รู้ว่าตามร้านอะไหล่ทั่ว ๆไปมีขายไหม
    หรือใครรู้ราคาบอกทีนะ:p

2. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    มีคับตามร้านขายอะไหล่ ราคานี่ไม่แน่ใจคับ

3. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ตามพี่เพชรว่าเลยครับ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามนั้นเลยคับ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ซีลยางอาจจะเสื่อม

6. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ถ้าหาไม่ได้เข้าศูนย์ครับ

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เปลี่ยนยางกระจก อาการน่าจะหายครับ ลองไปดูตามร้านกระจก รถยนต์ ดิครับหรือ

ถ้าบ้านอยู่แถว เซียร์รังสิต ลองไปดูที่อาคารพานิช ข้างเซียร์รังสิต ที่เรียกว่า ม.วังทอง ฮะครับครับ
    เป็นร้าน 1คูหา เห็นเขาเน้นเปลี่ยนยางกระจกอย่างเดียวมีป้ายบอก ประสบการณ์มากกว่า 20 ปีประมาณนี้ครับ
    เห็นรถเข้ามาทำกัน ทุกวันเลย ไปม่ถูกโทรมาถามได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้