สอบถามเรื่องลูกหมาก RT100

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย mixkho, 3 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mixkho

mixkho New Member Member

2
    0
    0
    ผมอยู่ภาคใต้ครับอยู่อ.สุไหงโกลกครับ พอดีอยากจะเปลี่ยนลูกหมากแต่ของไม่มีว่าจะสั่งซื้อได้ที่ไหนครับ มันต้องใช้รบกวรสอบถามผู้รู้หน่อย ผมใช้RT100 หน้าเบนซ์ครับ

2. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ลูก หมาก ไม่ต้องซื้อไหม่ก็ได้นะ เห็นเขาอัดไหม่กัน แถวบ้านผม น่าจะ ตัวละ 400 นะไม่ค่อยแน่ใจ

3. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ร้านอะไหล่แถวนั้นไม่มีเลยเหรอครับ ถ้าไม่มีจริงๆ คงต้องให้คนรู้จักที่กรุงเทพหาซื้อไปให้น่ะครับ หรือไม่ก็ต้องถามพวกร้านว่าจะสั่งมาให้ได้ไหม :):):)

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ถ้าร้านอะไหล่ในจังหวัดไม่มี ลองหาจังหวัดใหญ่ๆ ใกล้เคียงดูก่อนนะครับ น่าจะมีน้า เพราะว่ารุ่นนี้ยังมีคนใช้อยู่เยอะ ถ้าหาได้ก็ใช้ของดีๆ ไปเลยล่ะกันนะครับ จะได้ทนๆ จำได้ว่ายี่ห้อ 555 จะเป็นของแท้นะครับ ลองหาดู แต่ถ้าหาไม่ได้จริงๆ ก็ใช่วิธีอัดใหม่ได้ครับ ราคาถูกหน่อยแต่ว่าการใช้งานก็ไม่เท่าของใหม่ครับ

5. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ลองมาดูที่นคร หรือสุราษ สิครับน่าจะมีนะ :):):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้