BILSTEIN P11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLACK_IMPUL, 21 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    http://www.primeraandpresea.com/index.php/topic,61.0.html

ไม่เล่า ต้องเข้าไปดูเอง บังคับกันงี้ แล้ว ไม่มีใครเข้า บอร์ดใหม่

จะลบทิ้ง เรย

อวด แบบ ไม่เกรงใจ

2. Kiat nissan

Kiat nissan New Member Member

112
    0
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มิถุนายน 2009
  3. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เดี๋ยวนี้มัยมันเข้ายากแท้ฟระ???...ทั้งRCWEB ทั้งP&P Club เลยง่ะ???

4. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ใช่ค๊าบ หน้าตาเหมือนในรูปค๊าบ

4 ต้น เรย ค๊าบ

ใส่มาแร๊วค๊าบ

5. Kiat nissan

112
    0
    0
    ตัวนี้หรือครับ โอพระแม่เจ้า ยอมรับสุดยอดครับต้องหาสปริงที่ลงตัว ทนทาน แน่นหนึบ ไฮโซสุดๆ มือหนึ่งใช้ได้ยาวเกิน 10 ปี คุณคือผู้โชคดี

6. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    รู้สึกว่าอันนี้พี่เกียรติ จะเคยใช้นะครับ ++

7. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    5555 ใช้รุ่นเดียว กัน นี่เอง คับ 555 ยินดีคับ

ป๋มเอามาจับคู่ กับ สปริง H&R คับ

พอไหวอยู่ คับ

คุณเกียรติ จับคู่กะสปริงตัวไหนคับ

8. Kiat nissan

112
    0
    0
    หวัดดีครับคุณ Gift บางกรวยผมจับคู่กับสปริงเดิม นะตอนนั้นผมว่าก็ OK นะดีกว่าเดิมมากในช่วงที่ใช้ความเร็วสูงมั่นใจมากขึ้นผมได้มือ 2 มา สภาพ 80% เก็บเงินอยู่ว่าจะสอยมือ 1 ตอนนี้ถอดเก็บไว้ ใช้ DAIYAMA ของคุณบอยอยู่

9. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    จะสอยมือหนึ่งเหรอ ยุครับ เอาเลยเอาเลย

10. Kiat nissan

112
    0
    0
    พร้อมเมื่อไรจะติดต่อคุณ Gift ไปฝากสั่งซื้อครับ จะเก็บสำรองของใหม่ไว้สักชุด

11. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ยินดีครับ ว่างๆ ขอ ลอง DAIYAMA มั่ง นะครับ เพราะ ราคาพอๆ กัน จะได้ หาข้อดี ข้อด้อย ของแต่ละชุด

12. Kiat nissan

112
    0
    0
    DAIYAMA

:cool: ยินดีครับว่างเมื่อใดบอกแล้วกันครับ ;)

View attachment 1361563

View attachment 1361562

13. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    meeting คราวหน้าไหมครับ

14. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    น่าสนใจมากก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้