อย่างเทพเลย4WD

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ***ARSHAVIN***, 21 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=Ewv9wVcRPms[/media]

2. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    evo4 ซะด้วย
    อิอิ

3. lemonead

lemonead New Member Member

114
    2
    0
    นี่เป็นฉากหนึ่งในหนังของเฉินหลงมั้งครับ ชื่อเรื่อง "ใหญ่ เต็ม ฟัด" ครับผม

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ผมก็คิดแบบนั้นครับ แต่เทพๆ อิอิ

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เก่งเกิ๊น

6. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ว่าแต่อยากหามาดูอีกไม่รู้จะหาได้ที่ไหนครับเนี่ยพอรู้ปะครับ

7. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    แม่งเจ๋งจิง

8. BosstoN

BosstoN New Member VIP

152
    4
    0
    ตรงรุ่น...อิอิ

9. หุหุ

10. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
  11. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    รู้สึกขื่อฝรั่งจะชื่อ WHO AM I นะครับ มีอีกฉากนึงต่อจากนี้ ขับเจ้า EVO4 คันนี้ ตะแคงเข้าซอกตึกด้วย

หนังเฉินหลงสมัยก่อน สมัยผู้สร้างคือ บ. โกลเด้นท์ฮาเวส จะใช้รถมิตซูในการแสดงทุกเรื่อง เพราะเป็นสปอนเซอร์หลัก ตั้งแต่ ปาเจโร่ ยัน อีโว ผมสะสมไว้แทบทุกเรื่อง แต่เป็นวีดีโอ :D:D:D

12. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ผมเป็นใคร Who Am I

13. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ทุกวันนี้เฉินหลงก็ยังคงขับ mitsu อยู่ (ตอนอยู่ฮ่องกง) น่าจะเป็นสปอร์นเซอร์
    กันไปตลอดชีวิตมั๊งที่ฮ่องกง เพราะตอนนั้นดูรายการอะไรจำไม่ได้ เฉินหลง
    ใช้ pajero evolution แต่ฉากนี้ในหนังนิ

14. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ตัวแชมป์ ก็เคยเอามาเล่นนะครับ อิอิ
    แต่เป็นตัวสไปร์เดอร์ ที่ไม่ได้ผลิตออกจำหน่าย

15. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    เฉินหลงขับ evo จริงครับ เคยได้ยินมา

16. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ทักษะนี้เอาไว้ใช้บ้างดีกว่า.........พุ่งขึ้นฟุตบาทไปเลย

17. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    จากหนัง เฉินหลงเลยวุ้ย

18. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    ผมเคยดูตอนเด็กๆ เลยอยากได้อีโวเลย ว่าแล้วไปหามาดูดีฟ่า

19. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ระดับเทพ มาขับเองเลยคับ

หนังของเฉินหลง ยังไงก็มันส์ ทุกเรื่อง คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้