+++++ใครมีรูปงาน Mini truck มาดโพสกันหน่อยครับ +++++

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Smother, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ไปเย็นไปหน่อยเลยได้ดูแค่สองรุ่นสุดท้าย

2. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ผมซวยยิ่งก่าอีกพี่ กำลังไปเทพนคร คุยกะพี่เอ๋อย่างดี ระหว่างทาง ปั้มครัชแตกซะงั้น

อดไปเลย อยากจะร้อง ต้องรออีกปี >,< เซ๊งงงงจิต

3. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    รุ้ว่า รถหลังคา โบเล็ก วิ่งดีจริงๆ

4. Smother

1,573
    2
    0
    น่าเสียตัว เอ้ย....น่าเสียดาย
    บอกให้น้าเอ๋ จัดอีกเดือนหน้าดีมั้ย

รถใครครับ สงสัยผมไปไม่ทันได้ดู รอดูรูปแล้วกัน

5. Ton_mtts17

Ton_mtts17 New Member Member

93
    0
    0
    ขอดูด้วยคนครับ อิอิ

6. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ผม ไม่มีรูป ครับ เพราะไม่ได้ไปครับ อิอิ รอสิ้นปี ครับ

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    รถคอกสูงไอ้แบงค์ งานนี้เกิดเลยสราดดดดดด

8. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    เซ็งเลยไม่มีรถไปวิ่ง เฮ้ออ......

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดีโคตะระเลยแหละ ยอม

10. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    วิ่งฉิวเลยคันนี้ ขนาดมีหลังคาด้วยนะคับนั่น :D :D :D

11. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    พี่ตั้มกลับเร็วอ๊ะเกิน

12. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    4m ทะยาน แต่ของผมมอบ..อิอิ

13. Smother

1,573
    2
    0
    ใครที่พังเมื่อวาน เป็นกำลังใจให้นะครับ
    โดนมาเยอะ เจ็บมาเยอะเหมือนกัน คริ คริ

14. เหมือนผมเลยกำลังออกจากบ้านคลัชต์แว่ววววววววววซะงั้น

เสียตังแต่เช้าเลย

เจ้าตัวยิ้มไม่หุบอ่ะ

เสียดายพี่เอ :sad:

เหวอตามพี่นพเลยอ่า

แล้วกลับถึงบ้านกี่โมงครับพี่นพ

ปล.ขอบคุณพี่นพด้วยครับที่ให้เบอร์ครับ

15. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    รอชมครับ มีพังกันด้วยหรอ

16. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    งานนี้สนุกดีครับ

เสียดายรถพี่นพมิน่ามอบก่อนเลย

และก็เสียดายรถพี่เอหง่ะ กำลังวิ่งดีๆท่ออินเตอร์หลุดมิงั้นเหงเวลาสวยๆแว้ว

17. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    กลับมาถึงบ้านเกือบตีหนึ่ง สนามหน้าเจอกันใหม่ครับพี่น้อง
    ปล. ขอขอบคุณ กอล์ฟ โอม ป๊อป และ ทีมงานสุขสวัสดิ์โซนด้วยนะครับที่ให้ยืมอุปกรณ์และลากรถกลับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 13:06:55 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:06:38 ----------

กลับมาถึงบ้านเกือบตีหนึ่ง สนามหน้าเจอกันใหม่ครับพี่น้อง
    ปล. ขอขอบคุณ กอล์ฟ โอม ป๊อป และ ทีมงานสุขสวัสดิ์โซนด้วยนะครับที่ให้ยืมอุปกรณ์และลากรถกลับ

18. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    สนุกมากครับงานนี้ ใครไม่ไปเสียดายแย่ครับ

ค่าสมัคร 3ร้อย วิ่งซ้อมได้เกือบ 10 รอบ

รถพี่ๆ ก้อแรงทุกคันเรยครับ

ขอบคุนผู้มีส่วนเกี่ยวข้องในการจัดงานนี้ทุกคนครับ
    ที่ทำให้งานออกมาสนุก และ เป็นกันเองแบบนี้

19. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    ช่วยลงให้ครับ ถ่ายเเต่4รุ่นหลัง เเบรคเก็ตไม่ได้ถ่าย

รูปเเรก รถหลังคา ที่วิ่งดีเหนือความคาดหมาย (ขออภัยที่ไม่ได้ถ่ายเเบบ จัง ๆ )

20. I am pOpz

266
    3
    0
    ต่อ ๆ

21. I am pOpz

266
    3
    0
    หมดละ

22. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ขอบคุณครับ..สวยงาม

23. systemone@ubu

systemone@ubu New Member Member

30
    1
    0
    รถผมเองคับ เฟื่องท้ายพังคับ

24. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    รูปสวยงับ

25. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0

ขอให้ทำเสร็จไวๆนะครับ

รถพี่วิ่งดีจิงๆ อินเตอ์โหดด้วย

26. Smother

1,573
    2
    0
    รูปแจ่มเลย

27. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    Dmax ขาว สวยจัดครับ

28. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    แรงๆทั้งนั้นเลย อิอิ

29. systemone@ubu

systemone@ubu New Member Member

30
    1
    0
    ยังไงก็ต้องขอบคุณ พี่เอ๋ กับ เจ้าของรถมาสด้า(ผมไม่รู้ชื่อขอโทษทีคับ) ที่ลากรถมาใ้ห้คับ

ขอบคุณมากๆๆคับ

30. systemone@ubu

30
    1
    0
    ยังไงก็ต้องขอบคุณ พี่เอ๋ กับ เจ้าของรถมาสด้า(ผมไม่รู้ชื่อขอโทษทีคับ) ที่ลากรถมาใ้ห้คับ

ขอบคุณมากๆๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้