แนะนำกระจกมองข้าง 405 ทีครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ♂ifoni♀, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    พี่น้องครับ แนะนำกระจกมองข้าง ปรับไฟฟ้า + พับไฟฟ้าให้ผมซักคู่ดิคับ...เอาใหญ่เท่าของ 405 เดิมได้จะเนียนมาเลย... เพราะหูเดิมโดนชาวบ้านจับกด...จนข้างในจะปรับมะได้อยู่แล้ว (กดไปได้) รบกวนชี้แนะด้วยครับ

ปล. ถ้าได้ราคาด้วยจาเนียนมั๊กคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มิถุนายน 2009
  2. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    ใส่ของ 306 ครับ Sport ขึ้นหน่อย ราคาประมาณ 2000 ปรับไฟฟ้า

เห็นเมืองนอกใส่กันตรึม กำลังคิดจะใส่เหมือนกันครับ

3. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ตามอ๊อดว่าเรยครับ เห็น 405 เมืองนอกใส่กันเยอะเหมือนกัลล์

ดูสปอตกว่าของเดิมเยอะเลยครับ แล้วก็ทัศนวิสัยไม่ดูยากเหมือนพวกกระจกแต่งด้วยนะครับ

4. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    306 ตัวนอกหรือครับ เด๋วผมขอหาข้อมูลก่อน เพราะปกติ 306 กระจกมันปรับเหมือน 405 และขนาดกระจกเล็กกว่านะครับ หากใครมีข้อมูลตรงนี้ช่วยเสริมมาด้วยนะครับ

5. ♂ifoni♀

670
    5
    0
  6. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    ของเดิมนิครับ

7. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ใช่ครับ ของเดิม..แต่ว่า เป็นปรับไฟฟ้า คืออยากได้ปรับไฟฟ้า และพับไฟฟ้าด้วยยิ่งดีคับ
    โดยเฉพาะของเดิม ๆ มานเนี่ย Classic ครับ อิอิ:D

8. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ผมเคยสั่งที่ วรจักรครับ
    ร้านภณุพัฒน์

ตัวปรับไฟฟ้า จะแพงกว่าแบบสลิงครับ

-----------------------------------

ตอนนั้นของผมต้องเปลี่ยนเพราะว่า
    อยู่ดีๆก็มีคนเดินมาชนกระจกข้างอย่างแรง (ไม่รู้ใคร)
    แบบว่ามันหันไปอีกทางเลย
    พวกพลาสติคตัวปรับข้างในไม่เหลือเลยครับ

9. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ว่าแต่แพงไหมครับ...ชอราคาคร่าว ๆก็ได้นะครับ

10. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ผมจำไม่ค่อยได้นะครับ
    แต่คู่นึงคงไม่เกิน 3 พันมั้งครับ

ลองโทรถามอีกทีดูครับ

02-225-3664 - 6
    02-225-4612 - 3

11. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ

โทรมาแล้วครับ ได้ข้างละ 1800 เป็นของสั่งเข้ามา เด๋วคิดดูก่อนดีกว่าอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้