มารู้จักกับ..เอริค...

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย FITT_TO, 24 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    เอริค...คือสถานที่เเห่งหนึ่งที่บรรยากาศภายจะมีความเป็นส่วนตัวมาก สงบเงียบบบ มืด.เเอร์เย็น...ใครที่เข้าไปเเล้วจะมีความรู้สึกผ่อนคลายยยย เเต่น่าเสียดายที่มันมีเวลากับความสุขเเค่3ชั่วโมงเท่านั้น เเต่ถ้าใครที่เข้าไปเเล้วยังไม่หน่ำใจก็สามารถต่อชั่วโมงได้ หรือถ้ายังไม่เต็มกราฟ ก็จัดไปค้างคืน 500บาทจัดไป...... สนใจสอบถามข้อมูลได้ .....

2. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ผมก็อยากไปผ่อนคลายนะแต่ยังไม่มีเพื่อนไปด้วยอะดิ

ปล.ถ้าเราไปคนเดียวหละก็เครียดอีก

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม

4. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    oนี่มัน รรมร นี่หว่า คุ้นๆนะเนี้ย ไม่เคยเข้าไป แต่ที่ได้ฟังก็น่าจะดีนะนั้น มีอีกที่แนะนำ banana ก็เคเลยนะคับ ที่นอนอยู่ติดกะอ่างน้ำเลยเปิดปุ๊ปเห็นปั๊ป โดดลงอ่างแจมกันได้เลย เสร็จจากอ่างโดขึ้นเตียง ไม่ต้องเดินให้เมื่อย ลองดูๆละกันคับ

5. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ตัวจริงเรื่องปิ้งย่าง

6. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สาดดด เสียดายบัตรฟรีโว้ยยยยย

7. FITT_TO

250
    5
    0
    ความน่าเข้า บานาน่าจะมาเป็นที่ 1 ... อันดับสอง กิ๊กทาว์น ....อันดับสาม เอริค.....อันดับสี่ รอยัลอินท์..... อันดับ5 บอส์ทอินท์...อันดับ6 ภิรมย์....อยากรู้ความเเตกต่างโทรมาถามเป็นการส่วนตัวได้ ฮิฮิ...

8. สุดยอดตัวจริงเลยพี่เจต นั่นมันหลายที่เลยนะครับนั่นอ่ะ พี่ไปไรนักหนาเนี่ยพี่ หึหึ อิจฉา
    แถวนวลจันทร์ก็มีนะ Love house อ่ะ รู้จักที่เดียว มีให้เลือก 3 ราคา บรรยากาศอึมครึมดีครับ โอเคเลยจัดไป เผื่อทางโซนนู้น หลุดมาฝั่งนี้จะได้มีสถานที่กัน อิอิ

9. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ฉิบหาย น้องตรู expert ได้อีกกกก ไอ้เรื่องอย่างว่าเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

10. FITT_TO

250
    5
    0
    ผมก็ไม่ค่อยรู้อารายมากหรอกครับบบ....

11. นี่เรียกว่ารู้ไม่มากหรอครับพี่เจต อืม ผมว่ามากได้อีกนะเนี่ย.......อิอิ

12. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    นู๋ฉัตร ตอบถูกใจพี่มากเลยอ่า ฮ่าๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้