สืบเนื่องจากกระทู้หุ้มผ้าคาร์บอน ไฟเบอร์ เคฟล่าคับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย tada_r, 7 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tada_r

tada_r New Member Member

88
    2
    0
    พอดีบ้านผมอยู่ 3บริเวณ แยกไฟฉาย ขับรถผ่านเส้นพรานกทุกวันเลยเห็นร้านขายอุปกรพวกนี้อ่ะคับ ชื่อร้านรุ่งอาร์ท กะร้าน รุ่งโรจน์ไฟเบอร์กลาสครับ อยู่ระหว่างแยกพรานกมาสามแยกไปฉายอ่ะคับ ถ้ามาจาทางพรานกมาสามแยกไฟฉายจะอยู่ซ้ายมือคับ พอดีเห็นเลยเอามาฝากคับเผื่อใครอยู่โซนฝั่งธนแล้วหาร้านซื้อไม่ได้คับ

2. [v]

[v] Member Member

39
    0
    6
    อยู่ใกล้บางนานี่มีไหมครับ อดีผมอยู่ชลบุรี

3. [v]

[v] Member Member

39
    0
    6
    ไม่ใครตอบผมเลยหรือครับ

4. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ผมอยู่สระบุรีด้วยสิ ร้านพวก Homepro จะมีมั้ยครับ

5. zoomie

zoomie New Member Member

71
    6
    0
    ลองเข้าไปดูกระทู้หุ้มผ้าคาร์บอนไฟเบอร์ดูครับ ผมมีเบอร์ที่ร้านที่ผมซื้อประจำลงไว้ ลองโทรฯ ไปถามเค้าดูอาจให้เค้าส่งให้ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้