ขออนุญาตตั้งกระทู้ใหม่คับ ต่อเนื่องจากกระทู้ ขอเป็นสมาชิกด้วยคน

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย b_oo_ze, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. b_oo_ze

b_oo_ze New Member Member

14
    0
    0
    หวังว่ารูปคงจาขึ้นให้ผมนะทีนี้ ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยอะคับ ที่ต้องใช้พื้นที่เปลือง
    กับมาถามเหมือนเดิมคับ ในรูปคับ มันเป็นรถมิร่ารุ่นอารัยคับ ? ปกติแล้วก้อไม่ได้ใช้รถรุ่นนี้อะคับ
    เลยไม่รุเรื่องรุราวรัยเลย ได้รถมาก้อเอาออกมาขับอยู่ไม่กี่ที แบบว่าเหงาโน๊ะ ขับอยู่คันเดียว
    พอได้ขับ ก้อรุสึกติดจัยเลย เล็กดีจัง ที่จอดก้อหาง่าย แต่ที่ติดจัยมากกว่านั้นคือ มิตรภาพเลยคับ
    ก้อได้ขับเจ้ามิร่าตัวเล็ก อยู่บนท้องถนนทั่วไป มีรถอยู่คันนึงสวนมา ท่านพี่แกก้อเล่น บีบแตรมาแต่ไกล อ่าวๆ
    ความที่ตกจัย เลยหันไปหาเพื่อน (ตูก้อไม่ได้เปิดไฟสูงใส่เขานี่หว่า จาบีบหาแมวน้ำรัยฟระ?) งง คับ งง
    พอดีรถได้มาถึงจุดที่ไกล้กัน ท่านผู้นั้น ก้อเปิดกาจก แระยิ้มๆ งง ดิ งง ตูนี่ งง !!!
    ต๊าย!ตาย ยิ้มด้วย งง หนักเลย ตู มาเอะจัย เลยพูดเป็นเสียงเดียวกะเพื่อน อ๋อ.... รถ mira เหมือนกัน 555
    งง ตั้งนาน บ่งบอกถึงการไม่มีกลุ่มก๊วน เลยไม่รุว่าเขาทักทาย 55 เลยต้องขอมาร่วมก๊วนด้วยคน อิอิ
    ยังงัยก้อฝากเนื้อ ฝากตัว ไว้กะพี่ๆเพื่อนๆ Daihatsu Club ด้วยนะคับ จาพยามติดตามข่าวสารต่อไปคับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มิถุนายน 2009
  2. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

3. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ^^

ในรูปเป็น มิร่า รุ่น มินท์ ครับ ปีก็ประมาน95 96 อะครับ ^^

4. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

5. mannypod

mannypod New Member Member

6
    0
    0
    ขออนุญาติตั้งกระทู้ใหม่ครับ ต้องการขาย ซากรถ ROVER 820 SI สนใจโทรคุยได้ครับ 081 4417455[​IMG]

6. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    ยินดีที่รู้จักครับ ยังไงถ้ามีมีทติ้งคราวหน้า หวังว่าคงจะมาพบกันนะครับ..........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้