ท่อไอเสีย 5K

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย peera, 23 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peera

peera New Member Member

6
    0
    0
    ตอนนี้ผมใช้ KE-70 เครื่อง5K เกียร์ธรรมดา M/Tผมใช้พักปลายไส้ตรง2นิ้ว อยากทราบว่าพักกลาง ควรใช้ไส้ตรง หรือ ไส้เยื้องดี พักกลางทั้ง2แบบแตกต่างหรือให้ผลอย่างไรครับ ขอบคุณครับ

2. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    ไส้ตรงม้าไม่หายคับ เสียงทุ้มๆ ไส้เยื้องเสียงจะเงียบๆๆ ครับ

3. peera

peera New Member Member

6
    0
    0
    ลืมอีกอย่างครับไส้ตรงกับไส้เยื้องอัตราเร่ง รอบต้นรอบปลาย และการกินน้ำมันต่างกันอย่างไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้