หางแบบนี้เท่มั้ย

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Chalala, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ขออนุญาตข้ามค่ายนิดหน่อย เห็นหางมันสวยดีรอชมดูจ้า:p

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    สวยดีครับผู้กำกับบอย โหด โหด คล้ายๆ EP3

3. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ไอ้ตรงสีดำ มันต้องกระดกตามความเร็วได้แน่ ๆ เลย

เห็นแล้วนึกถึงหาง มูเกน RN6 ครับ อยากเอา

RN6 จัง

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ฉวยๆ มากๆ รถรุ่นนี้ของเล่นเยอะจัง

5. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    แปลงใส่ได้มั้ยเนี่ย ขอข้ามค่ายก็ยอม นี๊ดนึง Sport มากมาย

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยดีคับ ดูสปอร์ตดีคับ

7. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ต้องลองเอามาทาบ ดูความเป็นไปได้ครับ

ถ้าใกล้เคียง ก็ไม่เกินความสามารถของช่างไทยครับ,,,,

8. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    แล้วมันของสำนักไหนอ่ะ

9. Chalala

245
    1
    0
    ผมก้อไม่รู้เหมือนกันครับพี่มอส แต่ยุ่นใส่กันเพียบ:p

10. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ปาด แล้วของแต่งยี่ห้อไรเนี่ย

บอกตรงๆๆๆเจอโตโย ทีไร

งง ทุกที เรียกไม่เคยถูก 555

กลัว อ.ท.ล.

11. Chalala

245
    1
    0
    ยี่ห้อไรไม่รู้อ่านไม่ออกแต่ลงท้าย3P หาจนเจอชิ้นบนเป็นของแต่งส่วนชิ้นชิ้นเป็นของเดิมติดรถเอามายึดด้วยกัน เท่ดี ชอบๆ

12. Ti For Stream

497
    2
    0
    ยิ่งดู ยิ่งสวย ....สวยจริงจริง.....

แต่แปลกจัง เท่าที่สังเกตุ ยังไม่เห็น Wish บ้านเราใส่เลย หรือว่าใครเห็นแล้วมั่ง ถ้าเห็นช่วยไปถามหน่อยครับ ว่า

ท่านได้ใดมา

13. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    แปลงกันเก่งจริงๆ ขอบคุณ ผกก.บอยครับ

14. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    แต่ Wish บ้านเราก็ใช่ย่อยนะครับ แต่ละคัน เวลาเค้าแต่งเนี่ยก็สุด ๆ เหมือนกัน

ของเล่นเยอะเชียว

แต่ยังไงก็รักน้องตรีมครับพี่น้อง

15. slash123

slash123 New Member Member

107
    6
    0
    แหร่ม...โครต

16. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    นั่นซิ

ยังไงก็รัก H เช่นกันคับ

ปล. พี่มอส ถ้าอยากได้จิงๆๆนะ รูปก็มีแล้ว ตั้งหลายมุม

พลพล ว่าไม่เกินความสามารถของ ช่างไทยแน่ๆๆ รับรอง ปั้นได้เหมือนแดะ

ส่วนเรื่องเคฟล่าร์ เดี๋ยวพลพล จัดห้าย 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้