F11Y THE TRUCK YOUNG STAR

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย p_sutipoj, 3 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ในรายการ 3K มีใครไปกับผมบ้างครับ.............คริคริ

2. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ไม่พลาด

3. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กรกฎาคม 2009
  4. pure mtc#005

pure mtc#005 New Member Member

42
    0
    0
    สงสัยจะอดอีกแล้ว จะสอบเลยไม่มีเวลาทำรถเลย
    แต่คงไปดู
    พี่เจี๊ยบขอเบอร์พี่หน่อยคับ

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    081 814 6493

อีกรายการที่อยากแนะนำก็คือ MO-EMAG superclub

ค่าสมัคร 800 บาท คลอลิฟายเช้า แข่งRACE1 ตอนเที่ยง แข่ง RACE2 ตอนเย็น(เอา

อันดับสตาร์ทจะผลการแข่งRACEที่1) แข่งกัน RACE ละ 6 รอบครับ มีของรางวัลมากมาย

และรุ่น มีด้วยกัน 4 รุ่น เพื่อความเสมอภาคกัน

1 กระบะopen คอมมอลเรลปั้มสาย ฟัดกันได้แบบสนุก

2 กระบะเบนซิล เจโบ มาได้เลยครับพี่น้อง

3 กระบะเกรดA รถที่เร็วแค่ไม่แรง หรือแรงแต่ยังไม่เร็ว(งงไหม) ลงอันนี้

4 กระบะเกรด B คอมเรลเดิมๆยืนพื้น ปั้มสายแต่งมานิดหน่อยหรือไม่เคยวิ่งเลย

ก็ลงรุ่นนี้ไปก่อนเวลา ที่วิ่งได้จริงค่อยเอาไปจัดกลุ่มทีหลัง

ประมาณนี้ครับ........... ค่าสมัครอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้นะครับแต่จะแจ้งให้ทราบ

หรือโทรถามได้ที่พี่อาร์มครับ (086 345 9168)

ไปไม่ถูกไม่มีเพื่อนไป คิดต่อเรา Sport truck แล้วเราไปด้วยกัน ซ้อมด้วยกัน สนุกด้วยกันครับ

หมดยุคของมิดไนท์ บนถนนหลวงแล้ว เราไปมิดไนท์ในสนามพีระกันดีกว่าครับ ไม่มีรถสวน

ไม่มีมอเตอร์ไซค์ไม่มี หมาตัดหน้า ไม่มีเสียงด่าไม่ต้องกลัวมิดตูด 10 ล้อ ไม่ลองไม่รู้ครับ

6. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
  7. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ไม่มีรุ่นรถคอกหรอ.....มุมิ.....อิอิ.....

ที่ไหนหรอโค๊ช ขอวันเวลาหน่อยสิอยากไปดูครับ

8. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ไม่พลาด พร้อมรบเสมอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้