ได้รถแล้วคับ............มิตติ้งโทรบอกด้วยคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย biw_unzenn, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    ชื่อ บิว คับ ที่เคยขับสองร้อยสีขาวไปมิตติ้งด้วยอ่ะคับ..............ตอนนี้ได้เปลี่ยนใจมาใช้ mr 2 เรียบร้อยแล้วคับ ยังไงช่วยโทรบอกด้วยนะคับ083 1112344 ขอบคุนคับ:D:D:D

2. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ โพสรูปรถให้หน่อยคราบ อยากเห็นครับ อยากเห็น

3. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ยังไงก้แวะมาเยี่ยมดูเรื่อยๆและกันค่ะ เราจะอัพเดตเรื่องมิตติ้งกัน ^^

4. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    รถใครเอ่ย คุ้นๆๆๆ..................

5. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ซื้อรถต่อมาจากใครหรอคะ

ปอลอว. เบอร์สวยมากๆ!

6. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    รอชมครับ

7. biw_unzenn

635
    2
    0
    :eek::eek:เพิ่งได้รถมาคับ ยังไม่สวยเท่าไหร่นะคับ.............อิอิอิ:D:D เพิ่งไปเปลี่ยนล้อกับใส่ไฟมาเองคับ..............:eek:
    กล้องจากมือถือ 88นะคับไม่ค่อยชัดเท่าไหร่

8. biw_unzenn

635
    2
    0
    อีกรูป...........

9. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    จัดไปคร้าบบบบบบบบิว

10. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เห็นแล้วอยากใส่ชุดแต่งบ้างจัง

11. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ล้อหลังล้นๆๆนี่มันสวยจิงๆๆ

แหล่มเลยอะคร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

200อะขายไปแล้วยังครับ พอดีมีเพื่อนหาๆๆอยู่อะ

12. biw_unzenn

635
    2
    0
    ขอบคุนคับ
    200ขายไปแล้วคับ.............มีรถเพื่อนขายอยู่ คันนี้บอดี้สวยมากเลยคับ เครื่องsr ถ้ายังไงโทนัดดูรถได้คับ มือสองแท้ๆด้วยคับ:):):)

13. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    สวยครับ

14. Yellow mr

Yellow mr New Member Member

30
    0
    0
    สวยๆๆๆๆๆๆจังขาย200ไปทำมายอ่ะบิว

15. biw_unzenn

635
    2
    0

เบื่อแล้วคับ อยากขับรถเปิดหลังคา ชิวๆ อิอิอิ

16. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ตอนแรกไม่เห็นข้อความบอกว่าใช้ 8800 ตัวแรกถ่ายรูป เดาถูกด้วยเพราะเคยใช้มาก่อน ฮ่าๆๆๆ แต่เปลี่ยนเปน Sirocco และ ม่ายไหวตัวแรก -*-

ปอลอว. รถสวยดีค่ะ ไว้้มามิตติ้งกันได้ครั้งหน้า ^^

17. biw_unzenn

635
    2
    0
    ขอบคุนทุกกระทู้คร้าบบบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้