meeting เดือน มิถุนายนครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 7 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    meeting เดือนนี้เรา จะมีท กันที่ ย่านนนท์บุรี ตามที่คุยๆกันไว้ครับ :D

สถานที่ คือ ร้าน อุ่นไอดิน แถวพระราม 5

วันเสาร์ที่ 20 มิถุนายน เวลาประมาณ 17.00 น เป็นต้นไป

จากที่โหวดๆกัน ก็สรุปว่า "นั่งในร้องเกะ" นะครับ :cool:
    จึงโพสมาเพื่อทราบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มิถุนายน 2009
  2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
  3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จัดไป 1 คนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มิถุนายน 2009
  4. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    เกะๆๆๆ

5. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    เกะล้วง อิอิ

6. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    เกะล้วงหรอคับ T_T

7. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ไปแน่นอนครับ 2 หน่วย
    หา!!! มีล้วงด้วย ?? อิอิ
    Joice++Jum

8. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    อาไรหว่าเกะล้วง - -*

ไม่เคยๆๆไม่รุ้จัก ไร้เดียงสา

9. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    จัดไปคับ

ไม่ติดอะไรไปแน่ๆคับ

10. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    รบกวนบอกจำนวนคนด้วยนะครับ ว่าไปกี่คน

11. FClongkong

237
    1
    0
    เส้นนั้น ด่านเยอะป่าวคับ อยากกิงเบีย ^^

12. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    เสียดายจัง กว่าจะขึ้นไปก็ ก.ค. T T
    แต่รับไม่ได้ ที่ไม่ได้ไปเกะล้วง(ลึกๆป่าว) นี่สิ หมดกันเลย T T

13. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    ว้าเสียดายจัง สงสัยคงจะไม่ได้ไปอ่ะก๊าบ เงินเดือนยางม่ายออกอ่ะจิ :cry:
    ผมมีข้อเสนอนิดนึงครับ ให้เพื่อนๆสมาชิกและผู้ดูแลช่วยพิจารณาทีว่า
    เราควรจะนัด meetingกันอาทิตย์ต้นเดือนหรืออาทิตย์สุดท้ายของเดือนกันดีมั้ย
    เผื่อว่าสมาชิกบางท่านจะต้องรอเงินเดือนออก(อย่างผม)เพื่อเป็นการตัดปัญหาปัจจัยเรื่องเงิน ผู้ดูแล และสมาชิกทุกท่านมีความเห็นอย่างรัยบ้างครับ

14. bestza

2,475
    13
    0
    ของเบส ไป2 งับๆๆๆ ยิ่งมีล้วงๆด้วยเหรอ

เด่วรีบไปก่อนเรยๆๆ ขอล้วงๆๆบ้างน๊างับ อิอิ

15. JiGoRo

257
    4
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    น่าก็ให้ ใจก็รักนะเรา ก๊าก ๆๆๆๆๆๆ

16. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ไม่มีครับวิ่งเส้นนั้นกลางคืนทุกวัน ฮิอิ:)

17. G Type R

3,607
    99
    0
    ผมยังไงก็ได้ครับ แต่กลัวต้นเดือนจะเจอปัญหา เพื่อน(กลุ่มอื่น)นัดกินเลี้ยง เมียให้ไปซื้อของ พ่อแม่อยากไปนู้นนี่ ยังไงคราวหน้านัดมีทติ้งจะ นำเสนอ วันสิ้นเดือนไปด้วยนะครับ:D:D

18. bestza

2,475
    13
    0

โอ้โหหหหหหหหห เอาซะ น้องกลายเปนคนหื่นไปเลนนะเพ่บอย ฮ่าๆๆ

19. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    อัพครับ......

Joice++Jum

20. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ขอ2ครับ

21. G Type R

3,607
    99
    0
    ขอ 2 เลยเหรอ แล้วจะล้วงยังไงอะ :D:D

22. FClongkong

237
    1
    0
    กัวด่าน T_T

ค่อยสบายใจหน่อย ขอบคุณมากคับผม :D

23. G Type R

3,607
    99
    0
    ไม่ถึง2อาทิตย์ แล้วนะ เจอกันครับทุกคน

24. JiGoRo

257
    4
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    T T สำหรับผมต้องรออีกง่ะ เดือน ก.ค. ละมั้ง T T

25. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    พี่คับผมตามไปประมาณทุมหนึ่งได้เปล่าคับผม
    อยากไปคับจะรีบทำงานให้เสร็จไม่พลาดแน่นอน
    ไปด้วยคนครับ1

26. bestza

2,475
    13
    0
    ช่ายแย้ว มะถึง2 อาทิตย์ อิอิอิอิ

27. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    ไป 3 คนได้มะคับ

28. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    จัดแถวบางนาเมื่อไหร่แจ้งด้วยคับ เดี๋ยวขึ้นไปแจมด้วยครับ

29. G Type R

3,607
    99
    0
    จะมาช้ามาเร็วไม่มีปัญหาครับ ยังไงใครที่จะไปแน่ๆ โทรบอกหรือโพลสในนี้เลยครับ
    จะได้จองห้องถูกครับ

30. FClongkong

237
    1
    0
    ขออนุญาติพาเพื่อนไปด้วยคนนึงนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้