อยากถามเรื่องเครื่องของ ROVER 220 TURBO

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ao_xcaliber, 3 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ao_xcaliber

ao_xcaliber New Member Member

2
    0
    0
    อยากถามผู้รู้เรื่องเครื่องของรุ่น 220 ครับว่าตอนนี้ในเมืองไทย มีอะไหล่ของเครื่องรุ่นนี้ขายอยู่เปล่า
    คือตอนนี้เครื่องมันหลวมครับผมจะเรื้อมาทำใหม่ครับ หรือจะวางใหม่ดีแต่ไม่ค้อยอยากวางใหม่
    เพราะเครื่องรุ่นนี้แรงและสวยดี อยากถามอะไหล่มีขายอยู่เปล่า เช่น ยางหมวกวาร์ว แหวน
    ซีนต่างเกือบทั้งหมด
    ใครพอรู้ที่ซื้ออะไหล่ของรุ่นนี้ช่วยบอกด้วยนะครับ หรือถ้ามีเบอร์ของทางร้านจะดีมากเลยครับ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ร้านสงวนยนต์คับแถววรจักร เบอร์02 2211958
    ลองดูนะคับ

3. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    น่าจะมีนะคับ

4. ao_xcaliber

ao_xcaliber New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณครับ ผมจะลองโทรไปสอบถามดูครับ

แต่ถ้าต้องการอะไหล่และเซอร์วิสด้วยเบอร์นี้นะครับ02-7517640

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้