RacingUnderground Runstop Gymkhana สนามที่3

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย MIXMAN, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIXMAN

MIXMAN New Member Member

89
    1
    0
    งานRacingUnderground Runstop Gymkhana สนามที่3 มาแล้วครับ ครั้งนี้เราเปลี่ยนสถานที่มาจัดที่สนามคลองห้า เพื่อการแข่งขันที่สมบูรณ์แบบในสถานที่เฉพาะสำหรับการแข่งขันโดยเฉพาะ
    และในครั้งนี้เราได้รับความร่วมมือจาก Sugarbeet โกคาร์ท และสนามบางกอกแดร็ก (คลองห้า) เพื่อให้จัดกิจกรรมส่งเสริมกีฬา motorsport ให้เป็นที่แพร่หลายมากยิ่งขึ้น

ซึ่งในงานนี้พิเศษที่การร่วมสนุกโดยสามารถแข่งแดร็กก็ได้ หรือจะลงแข่งจิมคาน่าก็ได้ ภายใต้กติกาที่กำหนด

รับรองว่ารถหนึ่งคันสนุกได้ทั้งงาน

เสาร์ที่26 นี้เรียนเชิญทุกท่านที่สนามคลองห้าและเตรียมรถให้ดีครับ

2. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
  3. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    แล่วๆ มาแล้ว

4. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    งานเข้า ตรงกับแข่งที่พีระ....

5. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    จริงด้วย แย่เลย:(

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เย้ๆๆๆ ใกล้บ้านๆ สบายแล้วๆ

7. MIXMAN

89
    1
    0
    เรียนเชิญทึกท่านมาร่วมสนุกกันนะครับ รถคันเดียว เสียวทั้งงานครับ จะแดร็กหรือจิมได้ทั้งนั้นครับ

8. BIRD KhonKaen

BIRD KhonKaen New Member VIP

236
    0
    0
    ไปคร้าบ รถเสร็จทัน พอดี

9. n a r j i c 9 3

n a r j i c 9 3 New Member Member

6
    1
    0
    ชนกับงาน Nitto 3K ครับ ขยับไม่ได้เลยหรอคับ น่าเสียดาย ถ้าหลบได้ รถน่าจะเยอะกว่าหรือเปล่าคับ

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อยากจะฝากถึงผู้จัดทุกรายการเลยนะครับว่า

ขอไลน์สนามที่ฝึกทักษะหน่อยนะครับ ดึงเบรคมือเยอะๆเนี่ย มันไม่ได้ฝึกอะไรเลยนะครับ
    เต็มที่ มีที่เดียวก็พอครับ เอาอย่างอื่นให้ครบๆดีกว่า โค้งกว้าง ยังไม่เคยเห็นมี ชิเคน บัสเลน ไม่เคยเห็น มันจะได้เล่นได้กันทุกคน ทุกคัน จะได้สนุกกันทุกๆคน ไหนๆกระแสก็กำลังจะกลับมาแล้ว
    ใครใหม่ๆสนใจเขาจะได้เล่นได้

จะโทรมาหาก็ยินดีให้คำปรึกษานะครับ :D:D

11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตกลงคอนเฟริมวันงาน แน่นอนไหมครับ จะได้เตรียมตัว เตรียมยืมรถชาวบ้าน อิอิ

12. winnagaretto

winnagaretto New Member Member

27
    0
    0
    Great เลย สนามใหม่นี้กว้างไหมครับ

13. MIXMAN

89
    1
    0
    ยืนยันสถานที่และเวลาแน่นอนครับ

เรียนนักแข่งทุกท่านนะครับ สำหรับการเข้าซ้อมเริ่มเวลา 09.00 น จนถึงเที่ยงครึ่งเท่านั้นนะครับ ขอย้ำนะครับ เราจะซ้อมจนถึง12.30 และจะเริ่มแข่งขันทันที และทางเจ้าหน้าที่ไม่สามารถช่วยเหลือได้ ในกรณีที่ไม่ได้ซ้อมหรือมาไม่ทันนะครับ

เพราะสนามนี้เราไม่สามารถทำการแข่งขันเลยเวลาที่กำหนดได้ เพราะฉะนั้น การเริ่มเป็นนักแข่งที่ดี ควรเริ่มจากการมีวินัยและตรงต่อเวลานะครับ กราบขอบพระคุณนักแข่งทุกท่านครับ

14. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    สนามนี้น่าจะไปได้ :)

15. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    อ่า ชนกับ nitto 3k เอาไงดีหว่า

16. MIXMAN

89
    1
    0
    สำหรับนักแข่งที่ลงแข่งงาน Nitto3K แล้วต้องวิ่งวันเสาร์ อันนี้ก็ต้องทำใจล่ะครับ งานนั้นเค้าใหญ่กว่า เก็บคะแนนด้วย ส่วนนักแข่งที่ลงรุ่นC ที่แข่งวันอาทิตย์วันเดียวก็เรียนเชิญแวะมาแข่งจิมกันก่อน แล้วค่อยไปพีระกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กันยายน 2009
  17. toedoe

604
    6
    18
    ถูกต้องครับเห็นด้วย

18. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    เรียนเชิญทุกๆท่านครับ ไปร่วมสนุกกัน

19. kkao

kkao New Member Member

75
    0
    0
    อด เสาร์ นี้ ต้องทำงาน Y_Y

20. MIXMAN

89
    1
    0
    เรียนเชิญนักแข่งทุกท่านครับ มางานเดียว หิ้วถ้วยจิมคาน่าแล้วก็สอยถ้วยแดร็กต่อได้เลยครับ

21. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    แว๊ก ซ่อมรถไม่ทัน ฮือๆๆ

22. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ใกล้วันแล้วววววว ขอเสียงหน่อยยยยย คริคริ

23. 177

177 New Member Member

382
    2
    0
    ขออีกหนึ่งเสียงครับทุกคน

24. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    Up........ครับ

ไปด้วยครับเพราะไม่ได้ไปพีระ..........:D

25. SIRIROT

SIRIROT New Member Member

25
    0
    0
    น่าสนุกดีครับ รถเสร็จไม่ทัน

26. toedoe

604
    6
    18
    ใครทีไม่ได้ไปพีระมากันเยอะๆนะครับ

27. MIXMAN

89
    1
    0
    พรุ่งนี้แล้วครับ....

28. Super Colt

2,980
    11
    0
    ไม่มีรถอ่ะ สงสัยสนามนี้อดไป ขอโทษด้วยนะครับ สนามหน้าไปแน่นอน:D

29. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ในเมื่อท่านผู้นี้ไม่มี ผมก็ไม่มีเช่นกัน ขอ งด สนามนี้เช่นกันครับ

30. MafiaNannie

MafiaNannie New Member Member

4
    0
    0
    ดำดี ทั้งยางทั้งแดด

มันส์ๆ จัดอีกๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้