ถามเรื่องจานเบรกหน้า

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย num 5083, 19 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. num 5083

num 5083 New Member Member

69
    0
    0
    เหงมีคนในชมรมลงไว้ว่าจานเบรกหน้าใช้ของac94ได้เลยเหรอหมายถึงเอามาทั้งคอทั้งดุมใส่เลยเหรอหรือว่าถอดเอาแต่จานมาใส่เพราะว่ารุ่นของเรามานมีเอบีเอส รอฟังกะทู้คราบ เพราะมานเซฟค่าใช้จ่าย

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    มือสอง 3000-3500 มาทั้งคอม้า แต่ต้องดูดีๆนะว่ามีจุดยึด sensor ABS ป่าว ซึ่งคอม้าไม่แน่ใจเรื่องมุมล้อนนะว่าเพี้ยนป่าว
    ถ้าคาริเปอร์ไม่เสีย นะ แนะนะ ซื้อจานใหม่ 3800 จบ

3. num 5083

num 5083 New Member Member

69
    0
    0
    ถึงพี่โฮมเรื่องจาน

มานมีราคาจานข้างละพันสองก็มีผมจำยี้ห้องไม่ได้เลยชั่งใจอยู่ว่าไมมานถูกร้านแถววังหินอะมานบอกใช้ดีขายไปเยอะแล้ว

4. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    เอาของ แอคคอดเก้าสี่มาใส่ดิ
    ถอดเอาจานกะดุมล้อ
    คอม้าใช้อันเดิมของเรา
    เนียนครับผมใช้อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้