หนวดกุ้ง

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Dek EG, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dek EG

Dek EG New Member Member

25
    0
    0
    ขอถามคนที่ใส่หนวดกุ้งเพิ่มหย่อยครับว่า ความรู้สึกมันต่างจากไม่ใส่เยอะมั้ย? เช่น ตอนออกตัวแรง เปลี่ยนเกียร์ที่รอบสูงๆ
    ที่ไหนรับทำบ้างครับ? ราคาประมาณเท่าไหร?

ขอบคุณครับ

2. Dek EG

25
    0
    0
    ไม่มีคนใส่เลยเหรอเนี่ย...............อยากได้ความคิดเห็นอะ เผื่อใส่บ้าง

3. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    มันช่วยให้ออกตัว ได้นิ่งขึ้น ครับ

เวลาเปลี่ยนเกียร์ที่รอบสูงๆ จับพวงมาลัยมือเดียว คุมรถได้มั่นใจกว่า

งบประมาณในการทำราว ๆ 4000 - 5000 ครับ

4. Dek EG

25
    0
    0
    ถามต่ออีกนิดนึงครับ

- 4-5พัน รวมติดตั้งริเปล่าครับ?
    - มีร้านแนะนำมั้ยครับ?

ขอบคุณครับ

5. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    4-5 พันเลยหรือครับ ผมขายไปแค่ 3 พันเอง ซื้อมาแล้วมันใส่ไม่ได้ ติดเกียร์ออโต้ เลยขายต่อไป นานแล้ว....

มันจะแพงก็ตรงลูกหมากนี่แหละครับ ต้องใช้ 4 ตัว ๆ ละหลายตังเหมือนกัน

6. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ลูกหมาก มัน ตัว ละ 600 แล้ว ค๊าบบ ท่าน

ส่วน ตัว โครง ก็เป็น มิเนียม เบอร์ 6 ค๊าบบ + ค่า กลึง อีก ........

แต่ ถ้า ท่าน ใด คิด ว่า ทำได้ถูกกว่าผม ก็มา เอา ไป ก๊อบได้ ครับ ยินดี

เพราะ ไม่เคยคิดจะ ทำขายอยู่แล้ว ค๊าบบบ :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้