รบกวนสอบถามท่านประธานคลับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Ko-ro-chi-ta, 19 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ko-ro-chi-ta

Ko-ro-chi-ta New Member Member

16
    1
    0
    ผมรบกวนหน่อยครับ ผมคือคนที่ซื้อไมล์ดิจิตอลไปนานแล้ว
    และใส่ใน B13 ที่เคยแจ้งว่าความเร็วแสดงเพี้ยนไปครึ่งนึง
    แล้วที่พี่ส่งไฟล์แผนที่ ให้ไปซื้อกล่องมาต่อเพิ่ม ผมรบกวนขอ
    เบอร์โทร และแผนที่ร้านที่ขายกล่องตัวนี้หน่อยครับ ผมทำไฟล์
    ที่เคยส่งมาให้หายไปนานแล้ว รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    จัดไปครับ

3. Ko-ro-chi-ta

Ko-ro-chi-ta New Member Member

16
    1
    0
    ขอบคุณมากมาย สบายดีนะครับช่วงนี้...

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ครับ สบายดีครับ ว่างๆก็โทรคุยกันได้นะครับ

5. Ko-ro-chi-ta

16
    1
    0
    ผมไปซื้อมาแร่ะ นั่งต่อเมื่อวาน ทุกอย่างปรกติแล้ว
    ความเร็วได้ตามสเป็คแร่ะ ขอบคุณมากครับ
    ว่างแวะมาทักทายได้ที่ www.cb3thailand.com บ้างนะครับ
    เป็นคลับตาเพชร ผมมีอีกคันแต่ง...

6. Anankhet

1,282
    5
    38
    ยินดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้