ขอรายชื่อคนที่จะไปมิตติ้งด้วยครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย pep, 18 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ขอรายชื่อคนที่จะไปนครปฐมแบบชัวๆด้วยครับ

จะไำด้รุ้ว่าไปกันกี่คน ผมจะได้ชวนเพื่อนผมถูก(สาวๆอ่ะ)

1. k.จุ๊น
    2. เก่งคับ
    3. ช้าง
    4.
    5.
    6.
    7.
    8.
    9.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มิถุนายน 2009
  2. okriang

okriang New Member Member

11
    0
    0
    พี่จุ๊นให้ผมไปด้วยปะคับ

3. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ไปรับที่สุวรรณภูมิด้วยครับ จะรีบกลับมา

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอดูก่อน ครับ ว่างไหม

5. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    ขอลง แบบ จอง ใว้ก่อน ได้ม่ะอ่ะ -..-

วันเสาเช้าเรียน รด. วันเสาเย็น มิทติ้ง โซ - -* รามอินทรา วันอาทิต มิทติ้ง คลับคลับ โห

นี้เราเป็น นายกจริงๆ นะเนี้ย องออก พื้นที่บ่อย -..- จองใว้ๆ ไม่แน่ๆ แต่ก็ต้องไป - -* เดะงิน

กะ ปลายท่อก่อนงิ (รู้ๆกันอยู่ว่า ท่อดัง แค่ใหน -..- )

6. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    = = ช้าง โซนิคมีคลับด้วยเหรอ ลงลิงค์ให้หน่อยจิ่ จะสมัครด้วย

7. pep

916
    1
    0
    แค่นี้ใช่ไหมมมมม

พี่จุ๊นชวนสาวไป6เลยล่ะกันนะ

คนไปเยอะมากคลับเรา

8. pep

916
    1
    0
    ดันไปอีกหน่อยยยย วันที่5นะคับ

9. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เจอกันที่บ้านเก่งเลยนะครับ จอดรถไว้นั่งรถตู้ครับเปลี่ยนฟิวนิดนึง รับรองครั้งหน้าได้ขี่คลิกไปทริปกันครับ

10. pep

916
    1
    0
    ขี่คลิกต้องรอหมดฝนนู้นนนนอ่ะพี่จุ๊น ฝนตกไม่ไหวลื่น........

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เก็บรูปมาฝากด้วยนะ ช่วงนี้ตังส์หมด

12. pep

916
    1
    0
    เวนล่ะพี่เก๊าไม่ไป หมดคนไปจิงๆล่ะมั้งเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้