เพื่นๆเจอ Click Club กันนี้ได้อย่างไร

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย GAUSS, 18 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ส่วนผมเอง เจอใน GOOGLE ครับ
    สมาชิกคนแรกที่ได้รู้ จักคือ จุ๊น ครับ
    ส่วนตัว อยากมีคลับ และมีข้อมูลของผลิตภัณท์ ที่เราใช้งานให้คุ้มค่ามากที่สุด ครับ

แล้วเพื่อนล่ะ เป็นยังไงกันบ้าง

2. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    จำไม่ได้ครับ จำได้ว่าเป็นสมาชิก rcweb มาก่อนนานมากแล้ว จนกระทั่งมาเจอกัน

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ผมก็เป็นสมาชิกrcwมาก่อน เมื่อก่อนมาป้วนเปี้ยนอยุ่van only club

วันนึงเกิดซื้อคลิกมาขี่เลยเลื่อนลงไปดูบอร์ดมอเตอไซด์แล้วก็มาเจอคลับนี้

คนแรกที่เจอก็พี่เอิดอ่ะ ไปเปิดตัวที่มิตติ้งร้าน ฟรีดอมพลัส ที่สยามนู้นนน.....

4. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    เล่นเวปนี้มานานแล้วครับ....

พอดีซื้อรถมาขี่แล้วอยากรู้แหล่งของแต่งหาคนรู้จิงมาดูดเอาความรู้........

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รู้จักเพราะเล่นเว็ปนี้มานานแล้วอะครับ

แล้วพอมีมอไซต์ก็เลยเข้ามาเป็นสมาชิก

6. ...คับ

7. okriang

okriang New Member Member

11
    0
    0
    หลงมาครับ เหมือนโดนสะกดจิต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้