สุดยอดครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 31 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เช้าวันนี้ขับรถมาทำงาน เจอ Civic 2 ประตู มาจอดเทียบข้าง
    ตอนมาจอดก็ไม่ได้หันไปดูหรอกนะครับ แต่ไอ้เสียงเครื่องที่รอบเดินเบามัน
    ดังแบบแปลกๆ ทำให้ต้องหันไปดู พอหันไปเท่านั้นหล่ะครับ งงแดกไปเลย
    ท่านผู้นี้เปิดกระจกทั้ง 2 ด้านขับ (ยังดีครับวันนี้อากาศดี) พอมองเข้าไปเห็น
    Roll Bar และ Roll Over Case พร้อมอภิโคตรมหาเกย์วัด ไม่รู้มันจะมี
    ไปทำห่าอะไรตั้งเป็น 20 อัน ทั้งหมดนี้ไม่ได้ทำให้ผมแปลกใจ เท่ากับว่า
    ท่านผู้นี้มันใส่ หมวกกันน๊อค ขับซิครับท่าน ปิดหน้ากากมืดเลย พอไฟเขียว
    มันออกตัวอย่างกับอยู่คลองห้า สุดยอดครับๆ

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :D
    อ่านแรกๆคิดว่า "คนขับจะเป็นkeak76" แต่ดีแล้วที่เป็นคนอื่น
    เพราะถ้าkeakใส่หมวกกันน็อกขับรถบนถนน
    ตูลาออกจากทีมมมมม

:eek:mg:

3. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    มี 2 ประเด็นที่ต้องใส่หมวก คือ 1. เท่ห์มากๆ...อยากให้ผู้คนที่เห็นแล้วร่วมแสดงความ..ปลื้ม.
    .........................2. อายมากๆที่แต่งรถได้สุด..อย่างที่คุณ กิตติ ว่า ใส่ห่าอะไรเยอะแยะ!!

ปล.เป็นเรื่องธรรมชาติครับ...แต่งรถได้สุดเพื่อมีคนชมและมีคนด่า...!!!คู่กันๆๆๆๆๆๆ

4. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    สุดจิง

สุดยอด อย่างที่พี่ว่าจริงๆอ่ะ :eek:

มานทำไปได้งั้ยเนี่ย:confused:

5. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ใส่หมวกกันน๊อกขับบนถนนว่าแปลกแล้ว ที่ msl มีคนคุยกับหมวก ผมเลยว่าเรื่องนี้เฉยๆ
    55

6. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เฮ้ย.....แก็ป..มึงเล่นของสูงน.นเบาเหรอ...( มีรู้กันอยู่ไม่กี่คน)

ปล.ตอนนี้อยู่กับ ไอซ์ เจ๋ง และ อาเล็กก.......(หัวเราะกันกลิ้ง)

7. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    เชิญมาขับ kart เลยครับ

คุณกิตติ ไม่เชิญมาขับคาร์ท ล่ะครับ จะที่ PTT MSL หรือ สนาม seacon ก็ได้ แล้ว คุณเธอจะชอบ

8. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    พี่กิต น่าจะเปิดจก[hk'แล้วหยิบ arai มาใส่ข่มมันซะเลยยยย เฮอะๆๆๆ ... คงเท่น่าดู

9. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    พี่กิต น่าจะเปิดจกแล้วหยิบ arai มาใส่ข่มกับมันซะเลยยยย เฮอะๆๆๆ ... คงเท่น่าดู

10. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :mad:
    ถ้าพี่กิตติใส่สู้มันนะ ผมลาออกจากทีม(ผจก.ผมบ้าไปแล้วหน่ะสิ)

ปล. พี่gai08ผมรู้นะของสูงน้ำหนักเบาหน่ะหมายถึงอะไร

11. คนบ้ารถมีหลายแบบครับผมรู้จักอยู่คนหนึ่งซื้อรถสปอร์ตสุดแรงแต่จอดไว้เฉยๆจนกำลังเริ่มผุแล้วที่ไม่ขับเพราะกลัวไมล์ขึ้นเวลาพาเมียไปไหนทีแกใช้รถอายุพอๆกับอายุเมียเลย

12. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0
    ที่กล่าวมา หมายถึง ท่านแมว อ้วน หรือเปล่า?
    มีเพื่อนคนหนึ่ง เวลาเอารถสปอร์ต 2 ประตู ออกไปเที่ยว รับสาวไปต่าวจังหวัด แล้วอาจเมียว่าเอารถไปจอดบ้านเพื่อนทื่อยุ่ใกล้ สนามบิน แต่เอาเข้าจริงๆขับรถ รับสาวไปหัวหิน แต่เอารถมาให้ผมถอดสายไมล์ออก กลัวเมียจับได้ มันแปลกดีนะ ๆๆๆๆ

ท่านแมวอ้วยเสาร์นี้ไปวิ่งไล่กันที่สระบุรีหรือเปล่า? ขอท้า5555555
    เห็นได้ข่าว ถอยเครื่อง ร่นใหม่ สดๆๆๆๆ ท่านทั้งหลายระวัง นักแข่งมืออาชีพอย่างท่านแมวอ้วน

13. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48

คง เพิ่ง แข่งเสร็จ ครับ พี่กิตติ :D

รู้สึก ว่า คนขับ Toyota สีขาว คัน เล็กๆ ตัว ดำๆ สูงๆ ที่ Msl ก็เคย ใส่ขับ กลับ บ้านอ่ะ:D
    มืด ด้วย :cool:

:cool: :cool: (ถ้าไม่ทำให้ใครเดือดร้อน ก็ทำไปครับ):D :D

14. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ใครคุยกับหมวกครับ ตี๋แก็ป เดี๋ยวตั้งกระทู้ใหม่ (ของสูงน้ำหนักเบา กลิ่นอะไรครับท่านๆ?:D )

เพื่อนพี่ซื้อรถ sport มาจอด แต่พอพาเมียนั่งใช้รถ อายุรถ พอๆ กับ อายุเมีย มันนึกภาพไม่ออกครับพี่แมวอ้วน ไม่รู้ว่ารถมันเก่าปี หรือ รถมันปีใหม่ๆ ครับ :) ผมกำลังหารถรูปทรงดีๆ ปีใหม่ๆ อยู่ครับ จะได้จอดรถเก่าๆ ไว้บ้านครับผม:D

เต้ย พี่เคยใส่หมวกในรถเหมือนกัน สมัยเป็นวัยละอ่อนจอดใส่อยู่ในซอย แล้วจู่ๆ ก็มีตำรวจส่องไฟฉายเข้ามาในรถตกใจหมดเลย รีบขับหนีทั้งๆ ที่ใส่หมวกนั่นเหละ :D

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ไม่ได้เจอ admin timing เลยนะ

16. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    .......

งานยุ่ง(งานราช งานหลวง) ครับ พี่ กิตติ +กับ พอกลับมา การ์ดงานต่างๆ ร่อนมากันให้วุ่น ไปหมด ทั้ง เหนือ ใต้ ออก ตก :confused:
    สรุป ทำงาน ใส่ ซอง อิอิ
    พอไม่ไป แม่ง ด่า ยาวเลย:D
    เดี๋ยว จัด เวลาได้ แล้ว จะไปดูพี่ กิตติ แข่ง ที่ สระบุรีนะครับ:cool: (แต่ไม่พาเที่ยวนะ):D

17. ว่าจะไปวันอาทิตย์ครับ ส่วนเรื่องเครื่องนั้นยังไม่ใด้ซื้ออะไรเลยครับอาทิตย์นี้ไปซ้อมก็ไม่ใด้เอารถไปหรอกครับแต่ติดต่อยืมรถเพื่อนไว้แล้ว สำหรับเรื่องรถสปอร์ตไม่ช่ผมหรอกครับแต่เป็นคนตัวเล็กกว่าเยอะเฮียตี๋คงเดาออกนะครับ

18. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    โอ้ว ของสูงน.นเบา คุยกับหมวก จะเหลือใครอีก(รู้กันทั้งสนามเลยครับ) ใครรู้ตัวยกมือขึ้น

ก็เอาเงินไปแข่งโกคาร์ทหมดจนไม่มีเงินไปเติมน้ำมัน เลยต้องจอดไว้เฉยๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้