++ ถังดักไอ Cusco แท้/ปลอม ดูยังไงครับ ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GaB, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ไม่รู้ว่ามีแท้มีเทียมรึเปล่า เลยลองตั้งกระทู้ถามดูครับ

ถ้ามีแท้/เทียม ใครดูเป็นช่วยบอกวิธีดูด้วยครับ

ขอบคุณครับ

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เห็นที่ออโต้คาร์ ราคาอยู่ที่3,600บาทอ่ะ ของแท้ มีตัวกระป๋องสั้นกับกระป๋องยาว

3. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    Cusco ดูไม่เป็นครับ รู้แต่ว่ามีของคลองถม แค่หลักร้อย กับในร้านออโต้แบ็ค ออโต้คาร์ หลักพัน ถึงหลายพัน เป็นผม ผมเลือกของถูก

ปัจจุบันผมใช้ของ Nitto By เฮียเก๊า แค่ 600 บาท ไม่จำเป็นต้องใช้หลายพัน เพราะจุดประสงค์การใช้งานมันไม่จำเป็นต้องของแบรนด์เนมต่างประเทศก็ได้

แต่ถ้าใครจะใช้ก็ไม่ว่ากันครับ มันอยู่รสนิยมและแนวการแต่งของแต่ละท่าน

4. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    อัพไปครับกระทู้ความรู้

5. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ถัง ดัก ไอ งาน บ้านเรา

ก้อ พอ แล้ว คับ

หลัก การทำงาน นิสเดียว ไม่ต้อง พึ่ง ของ นอกหรอก

( ขอโทด คับ อาจไม่ตรงคำถาม )

ส่วน เรื่อง แท้เทียม ไม่ทราบ อัพ ให้ ละ กัน

6. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ตามนั้นเช่นกันคับ

ของปลอมทำมาขายกันน้อยคับ เพราะว่าของแบบนี้คนเล่นใช้ถังงานบ้านเรากันหมดคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้