เด็กขอนแก่นขอรายงานตัวเป็นสมาชิกใหม่ครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย jokerstar, 24 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jokerstar

jokerstar New Member Member

58
    0
    0
    ขอรายงานตัวเป็นสมาชิกใหม่ครับ พี่ๆทุกท่านชี้แนะด้วยนะครับอยู่ขอนแก่นครับผม:):):):):)

2. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ยินดี ครับ ... มีอะไรก็ ลอง ดู ๆ ในบอร์ด นะครับ หรือ สามารถสอบถาม ได้ครับ แหมม เค้าว่า สาว ๆ ขอนแก่น ................................. แหล่ม อิอิ โดยเฉพาะ แถว ๆ ม.ข.

3. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    โอ้อันนี้ชัดเจนคับ สาวเพียบ

4. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    พี่นะนี่เหล่สาวตลอดเลย

5. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    อุอุ ....... จากการประมวลผลแล้ว จังหวัด ที่มี มะหาวิททะยาลัย จังหวัดนั้น มีแหล่มมมมมม

แต่แหล่มส่วนมาก จะ ถูกส่งไปจาก กทม. เรานี่เองอะนะ เหอ ๆ แต่ .... ใช่ว่าสาว ๆ ชาวต่างหวัดจะไม่แหล่มซะทีเดียว เน้อ ..................... โลกกว้าง ป่าใหญ่ ย่อมมีช้างเผือก เชือกงาม ซ่อนตัวอยู่เสมอ อิอิ สามารถรับชมรับฟังได้ ตาม มหาลัยทั่วประเทศ (ไม่แน่ใจที่ มอ. ปัตตานี ใครมีข้อมูล น้องแหล่ม วานบอกที อิอิ ) ครับผม ....................................

6. U bar หญิงตรึมคอนเฟริม

พอผับเลิกก็ต้องเซี่ยงจี๊เกาเหลาเลือดหมู

7. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ถูกต้องครับ U BAR เลย แล้วถ้าโซฟิเทวด้วยแจ่มเลย ขอบอกว่าสุด TEEN

8. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ใช่คับ ช้างเผือกจะชอบอยู่ในป่าใหญ่ อิอิ

9. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    เห็นด้วยอีกคนครับ

10. s spata

s spata New Member Member

151
    1
    0
    ผมว่า ม.ภาค นะคับสุดยอด.....(ตามที่ได้สัมผัสคับ) ลามมาถึง u bar โคราชด้วยคับ อิอิ.....

11. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ไปออกเรื่องหญิงกันซะงั้น แต่มันอยู่ไหนอ่ะคับ คิ คิ

12. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    +555+

13. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  14. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไอ้ที่คุยกันนี่สถาบันการศึกษา หรือแหล่งท่องเที่ยวครับ

15. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    น่าจะเป็นอันหลังคับเอ อิอิ

16. chun

558
    2
    18
    แล้วเจ้าของกระทู้เค้าไปไหนแล้วครับเนี่ย...!

17. s spata

151
    1
    0
    เฮ่อๆ ทั้งหญิง ทั้งแหล่งเที่ยวละคับ ของคู่กันอยู่แล้ว อิอิ...........

18. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ตลาดโต้รุ่งก็แหล่มนะ

ชอบไปกินและนั่งดูหญิง

19. s spata

151
    1
    0
    สงสัยพวกพี่มา ขก. บ่อยนะ ผมก็ไปบ้าง แต่ RAD ก็น่าไปนะคับ นางแบบอาบน้ำในตู้กระจกโชว์ โอโนไม่......

20. jokerstar

58
    0
    0
    พี่ๆคับของดีๆยังมีอีกเยอะคับว่างๆมาเที่ยวนะครับ น้องจะรอคับ
    แต่อย่าลืมเอา ดีเซลแรงโคตรของพีมาโชด้วยนะค้าบ

21. chun

558
    2
    18
    นึกว่าหายไปไหนแล้ว อิอิ.

22. แรดโซไซตี้ หยิงก็แจ่มครับ

แต่ผมว่า ยู่บาร์แจ่มสุด

ขอนแก่นผมไปบ่อยครับ

แต่ไม่ได้ขับรถไปอ่าครับเพราะต้องช่วยเพื่อนขับ

23. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ตี๋ทั่วไทย.....อิอิ.....

24. jokerstar

58
    0
    0
    มาเที่ยวขอนแก่นม่างนะพี่
    เดี๋ยวผมอาสาพาเที่ยวค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้