วันนี้ผ่านศูนย์มิตซู เห็นไทรทันเบนซิลจอดโชว์อยากทราบข้อมูลหน่อยคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย 4d56, 18 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    บังเอิญผ่านหน้าศูนย์แถวแจ้งวัฒนะคับ เห็นมีแบนเนอร์โชว์กระบะเบนซิลแว๊บๆ
    เลยอยากทราบว่ามันเป็นเครื่องกี่ซีซีกี่แรงม้าอ่ะคับใครมีข้อมูลบ้างมั้ยคับ หรือว่า
    ผมตาฝาดไปเอง ขอบคุณคับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up....

ใช่แล้วครับเป็น triton เครื่องเบนซิลครับ ซึ่งทางค่าย Misubishi ทำออกมาขายที่ยุโรปมาก่อนแล้ว (ถ้าจำข้อมูลไม่ผิด) เพราะผมเคยคุยกะทาง Manager Sales ของ Misubishi มาเมื่อประมาณกลางปีที่แล้ว ได้ความว่าจะนำเข้ามาเปิดตัวที่ไทยประมาณกลางปี - ปลายปีนี้แหละครับ ถ้าจำข้อมูลไม่ผิดจะมีแต่รุ่นที่เป็นตัวยกสูงอ่ะครับ ส่วนเรื่อง CC. และ HP ผมจำค่าไม่ได้ครับ แต่ยังไงมีแน่นอนครับ

3. vv

vv New Member Member

58
    0
    0
    ^
    ^
    ^ตามข้างบนเลยคับ เพิ่มเติมให้นะคับ

เครื่องยนต์ 2400 CC.

แรงม้า 128 HP/5250 rpm

แรงบิด(torque) 194 N-m/4000 rpm

4. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ไตตั่นเบนซิน อิอิ

แต่ยังงัยก้อรักดีเซลมากกว่า เหอะๆๆ

5. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ขอบคุณคับสำหรับข้อมูล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้