เช็คความพร้อมก่อนวันเดินทางนครนายก

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 16 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ผมขอเช็ค จำนวนคนที่ไปหน่อยนะครับ

คุณ แมน + สุ
    คุณ จิ้น + โคโยตี้ 555
    คุณ เบน + ปอ
    คุณ ต้น + เฟีย&...
    ตุณ โจ้ + อาห้อย
    คุณ โจ + เก๋ + ยำปลาป๋อง
    คุณ แมน + ....
    คุณ ธง + ของทะเล
    คุณ อาท + หนึ่ง
    คุณ คำป้อม + ห้องกระจก
    คุณ เอ๋ + ...
    คุณ นัน + ....
    คุณ ต้นแวน + ....
    คุณ นที + ...
    คุณ เทน + ก๋อย
    คุณ ปุ๊ (jarturon333)

มีท่านใด จะติดตามไปอีกแจ้งไว้หน่อยนะครับ

สถานที่พบเจอ
    ชุดที่1 08.30น. - 09.00น.โซนที่มาจากฝั่งธน-นนทบุรี
    ปั้ม ปตท.(เจ็ตเก่า)ตรงถนนอง์รัก-ธัญบุรีเลยคลอง5ไปนิด1
    ชุดที่2 08.00น. - 08.30น. โซนลาดกระบัง-มีนบุรี-สมุทปราการ-ชลบุรี
    เจอกันที่ ม. ลาดกระบัง เพื่อเดินทางไปรอแถวคลอง13เส้นธัญบุรี
    และไปเจอกับชุดที่ 1 แถวปั้ม ปตท. เลยคลอง 15 เวลา 09.30 น.​

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มิถุนายน 2009
  2. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  3. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    อยากไป
    แต่ไม่ได้ไป
    ยังไงก็ขอให้เพื่อนๆชาว HLC
    เดินทางปลอดภัยนะครับ
    ขับรถอย่าประมาทนะครับ
    ขับไม่ดื่มนะครับ......เดี๋ยวเหล้าหกเลอะเสื้อ.....อิอิ

4. เจอกันหลังตะวันตกดินคร๊าบบบบบบ

5. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ผม + น้องสาวครับ

6. t_a_n_a

t_a_n_a New Member Member

38
    2
    0
    สมาชิกเก่า แต่หน้าใหม่ ไปด้วยได้เป่าคับ อิอิ

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    งานนี้คงไม่ได้ไปร่วมครับ อยากไปอยู่ใกล้ด้วย
    แต่ต้องเดินทางไป ตวจ พอดีเลยไม่ได้ไปด้วยครับ
    เก็บรูปบรรยากาศมาฝากด้วยแล้วกันครับ
    เดินทาง ขับรถ โดยปลอดภัยกันครับ ปล.ระวังตรงโค้งเลย มศว คลอง15 เข้านครนายก
    ชอบมีด่าน ตร. ครับตรงไฟแดง เลย

อีกหนึ่งกิจกรรมไม่ควรพลาด 800-1300 บาทอยู่ที่ต่อลองครับ
    ท้ายเขื่อน ครับ

8. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เก็บภาพความมันมาฝากเยอะๆ นะคราบ

9. แล้วเมียผมไม่ให้ไปหรอคับ
    แตว่ารถไม่เสร็จนะคับ อิอิ

10. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    งานเข้าครับ

11. มาจิงป่าวๆๆ มาดิๆไม่ได้เจอกันนานแล้วนะ กล้าๆหน่อยเด็กน้อย:D:D:D

12. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    รถไม่พร้อมคัฟ

13. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    สงสัยอดไป

สั่งยาง แร้ว ยุ่น เข้ามาไม่ทัน

วิ่ง โฮสิเออร์ไป ไม่ไหว

:D:D:D:D:D:D

14. pongzaa

pongzaa New Member Member

30
    4
    0
    ไปด้วยครับ ไปกะไมตี้น้ำเงิน ล้อ BLITZ อะครับ
    พงษ์ และ พี่เขต ครับ ห้าๆๆๆ แจมๆๆ

15. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    เก็บภาพมาฝากด้วยนะครับ ขอให้เดินทางโดยปลอดภัยนะครับ

16. มากันเยอะๆครับ สนุกดี

17. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ขับรถกันดีๆนครับ เดินทางไปกลับโดยสวัสดิภาพครับ

18. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ผมไม่ได้ไปเหมือนกันคับ ขอให้พี่ๆเดินทางไปกลับโดยสวัสดิภาพนะคับ

19. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    คราวนี้น่าจะได้ไปนะคับ
    สักประมาณวันศุกร์จะแจ้งอีกนะคับ

20. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    โชคดีนะครับเที่ยวเผื่อด้วยนะครับ

21. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    อยากไปด้วยครับติดงานเอาไว้โอกาศหน้านะครับ

22. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เดินทางปลอดภัยคับพี่ๆทุกท่าน

23. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ขอให้ไปสุนกนะครับ

24. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    จะรอเจอพี่เพชรนะครับเอาภรรยามาด้วยนะ ผมมีสมาคมแม่บ้านให้สมัคร

25. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0

ตาเพชรงานนี้ไม่ไปมีเคืองอะ อยากเจอจริงๆ อิอิ
    โซนสระบุรี นครนายก โคราช มีใครมามั่งครับรายงานตัวด้วยครับ
    งานนี้พี่น้องโซน กทม. จัดเพื่อโซนนี้โดยเฉพาะนะครับเนีย

26. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ

27. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    อย่าลืมท่านใดมีโปรเจกเตอร์+เครื่องฉายเอาไปด้วยนะจะได้มันๆ

28. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ย่องมาดู

29. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    Up Up Up hi krab++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้