หาข้อมูล Sunroofคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย บวนแหลมสิงห์จันทบุรี, 23 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    หาข้อมูล Sunroofคับอยากติดบ้างคับพี่ท่านใดติดมาแล้ว
    โพสรูปให้ดูทีคับ ขอบคุงคับ

1. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ถีงแม้ของจะหายาก แต่ถ้าตั้งใจจิงก็ไม่เกินเอื้อม
    ฝันให้ไกล ไปให้ถึง :cool:

2. ขอบคุงคับ

ขอบคุงพี่มากคับสำหรับกำลังใจดีๆ
    ขอคาราวะคับ

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    สวยจริงๆครับ

4. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    แจ่มจริงๆ คันนี้

ติดแล้ว มัน จะ บิน ไหมคร้าบผม

กลัว บิน ><"

5. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0

รถพี่สวยจังเลยครับ...หาหลังคามาจากไหนอ่ะ...ฝากซื้อแผ่นนึงด้วยจิคับ...ไปเดินหาแถวคลองถมแล้วมันไม่มีอ่ะครับ.....:D:D

6. REDHONDA

628
    23
    0
    (ทําเสียงอาฉี) น้องคับพ่่ี่ว่าน้องหาหลังคาห้าหวงมาใส่ดีกว่ามั๊ยคับ
    เชือพี่ ทนหายหวง :cool:

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยครับ

8. หลังคา Moonroof ควรติดฟิลม์กรองแสงดีไหม หรือควรปล่อยให้ใสๆไว้อย่างงั้น อย่างไหนสวยกว่ากัน ของผมยังไม่ได้เอาไปติดฟิลม์เลย สองจิตสองใจอยู่ ขอความเห็นหน่อย

9. akimotosoles

akimotosoles New Member Member

101
    1
    0
    Sunroof ek นี่หายากหรอครับ เพิ่งรุ้

10. REDHONDA

628
    23
    0
    คุณ Drunk

ดู P'War ข้างบนเป็นตัวอย่าง ได้ MOON มาแถมฟิลม์มาให้เสร็จ
    ลอกออกแถบไม่ทัน อย่าติดเลยเสิยของ :cool:

11. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ผมเข้าใจว่าของเดิมมันกระจกเป็นสีเขียวอยู่แล้วนะครับคงไม่ต้องติดแล้วครับพี่ หรือเข้าใจผิดก็ขอโทษด้วยครับ

12. ถ้าแดดแรงก็ดึงตัวบังแดดมาปิดก็พอแล้วมั๊งครับพี่โต้ง

13. เอ๊! ถ้าผมจำไม่ผิด ผมเห็น Moonroof รถคุณเต้ติดฟิล์มกรองแสงมืดทึบเลยไม่ใช่เหรอ

14. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0

ตามนั้นเลยครับ...ตอนแรกผมก็ถามๆเพื่อนๆเอาในนี้เหมือนกันแหละว่า
    จะเอาไว้หรือจะลอกออก...สุดท้ายก็ต้องลอกออกครับ...ดูดีกว่าครับ...
    มีแดดก็เลื่อนบังแดดภายในปิดได้..ก็เหมือนหลังคาทึบทั่วไปแหละครับ..
    ...อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ.... ยังงัยก็ลองตัดสินใจดูครับ...
    หรือถ้าไม่ชอบ อยากติดฟิล์มใหม่ก็ไม่กี่ตังค์ครับ...
    :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้