รบกวนพี่ๆ หาร้านทำคลัทช์ ดีๆหน่อยคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tanusmay, 17 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    รบกวนพี่ๆ หาร้านทำคลัทช์ ดีๆหน่อยคับ

พอดีคลัทช์ มันเริ่มลื่นแล้วคับ รถผมวิ่งมา 120,000 โล สงสัยถึงเวลาต้องเปลี่ยนแล้วคับ

2. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เดี๋ยวรอหมอแมนก่อน ซ่อมได้หมด................

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    มารอชมคับ
    แต่รถผมทำอู่ บ้าน ๆ อ่ะคับ

4. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ใช่ครับต้องรอหมอก่อนครับ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ผมไม่ค่อยถนัดครับ ดีเซล

แนะนำพอได้ ดูจากลักษณะรูปรถแล้วคงต้อง ครัชทองแดงก้อน

แล้วก็เสริมหวี ด้วยนิดหน่อย มันจะได้อยู่แบบโดด

อยู่แถวไหนอะครับ เผื่อเพื่อนสมาชิก แนะนำร้านได้

ไม่งั้น ก็ ไก่ เรซซิง่ครัช รัชดา เลยครับ

แต่ผมไม่มีเบอร์ โทศัพหาย เบอร์หายหมด

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    วิ่งเยอะ กว่าผมซะอีกของผมอยู่ที่ 105000 Km
    ยังไม่เคยเปลี่ยนเลยครับ เห็นว่าของศูนย์ ใช้ได้ ทน และ นาน ฮะครับ

7. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    อย่างที่เคยแนะนำไปคับอยากได้แบบไหนเด๋วเค้าจัดให้คับ ร้านเค้าอยู่เส้นกาญจนาภิเษก ชื่อพี่ดิว 081-565-3002 ชื่อร้าน TNS CLUTCH ลองโทดูคับรถซิ่งๆไปทำกันเยอะเหมือนกันคับ

8. tanusmay

394
    1
    0
    ผมอยู่ อยุธยา คับ ทางที่ผมพอชำนาญ ก็มี แถวรังสิต นครปฐม (แถว ร.พ. สนามจันทร์) ถนนกาญจนาภิเษก บางมด

คับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:00:49 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:00:33 ----------

ผมอยู่ อยุธยา คับ ทางที่ผมพอชำนาญ ก็มี แถวรังสิต นครปฐม (แถว ร.พ. สนามจันทร์) ถนนกาญจนาภิเษก บางมด

คับ

9. tanusmay

394
    1
    0
    พี่คับแล้วร้านพี่ดิว เค้ารับซ่อมพวกเกียร์ด้วยป่าวคับ พอดีผมว่าจะเปลี่ยนลูกยางคันเกียร์ด้วยคับ

10. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    มาหาข้อมูลอ่าคับ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้