ขอดูภาพมิตติ้งล่าสุดหน่อยค้าบบบบ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 4 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไปมาตั้งนานละเอาภาพมาให้ดูซะดีๆ อยากเห็นๆ รถผมจะเสร็จละครับไกล้ละ ถ้าเสร็จจะเอาไปเครมสีอยู่ตรงเพรชเกษมเอาไปทำตรงไหนดีครับ เอาแบบไม่นาน ทำดีๆ ของผมมิตรแท้ประกันภัยครับ

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    อยู่ที่พี่โบว์ เลยยยย อิอิ

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ไม่ได้ไป...แต่ไม่ใช่ว่าไม่อยากดูนะครับ...เข้ามาดูน้อยไปหน่อย...ต้อขออภัยอย่างแรง...จาพยายามเข้ามานะครับพี่น้อง...

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

โยนเลยนะโอม....,มีเฟ้ยแต่ไม่ค่อยว่างลงเลยอ่ะ....รอกานไปก่อนเนอะ

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

...ให้มันรู้จักน่าที่บ้างนะฝน.....อิอิอิ

6. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    555+
    แหม๋ เล่นซะ มึนเลยนะคับพี่โบว์
    เกือบแย่เหมือนกาน ฮ่าฮ่า

7. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ไม่ได้ไปแต่อยากดูวะโบว์ ให้ไว...

8. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    แหมผมก็ไม่อยากเบี้บว ไร้ซึ่งหน้าที่หรอกคับเพ่โบ
    ก็ตรงกันพอดีขนาดนี้..ให้ผมโดดงานพ่อไปก็กะไรอยู่นา

ว่าแต่ช่วงเน้ขอห่างเหินเลยนะคับ 1 เดือน เนื่องจาก น้องสาว PG แสนสวย..ได้ฤกษ์ แล้ว..
    ดับกลางถนนเลย..555 เรื่องใหญ่ก๊าบ ขอเก็บตังก่อนน้า

9. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ว่างแล้วลงมาให้ดูด้วยนะครับ

10. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ได้ครับคุงจ๊อบ...แค่เปลี่ยนเครื่องนะครับ..ภายนอก.ยังไม่ได้ทำ..อิอิ...1800 ซะที...รอมาแสนนาน.:D

11. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    โอ้ว B18C R เลยเหรอครับ ว้าว ๆ ๆ ๆ :D

หายป่วยไว ๆ นะคร้าบ จาได้ไปกินหมากาทุกานครับ อิอิ :p

12. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    นี่...มาน Peugeot นะคับน้องเบล เอา B18C เลยหรอคับ....มานแพงไปไหมนั่น...
    อีกไม่เกินสามอาทิตย์...น้องสาวพี่หายป่วยแน่คร๊าบ... เตรียมตังไว้เลี้ยงพี่ได้เลยคับน้อง

13. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    กินด้วยจ้า เหอๆๆ

14. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ที่ว่า ต้องเตรียมตังไว้เลี้ยงพี่ฝน นี้ เป็นเพราะว่า ตังพี่ฝนมะมีแล้วช้ายป่าววว หมดไปกับค่าว่าเครื่องซะเกลี้ยงเลย อะ สิ -*-

15. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    โห....พูดเหมือนเคยผ่านประสบการณ์มาก่อนเลยนะโอม....ตรงเผงเลย555555

16. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ผมยังเลี้ยงตัวเองแทบไม่รอดเลยค้าบพี่ฝน :p

17. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    เอ้ย...พูดเง้ได้ไงเนี่ย....ก็เลิกเลี้ยงน้อง ๆ เค้าก่อนสิครับ....แล้วมาเลี้ยงตัวเองก่อน แหม

ว่าแต่...จะไม่มีใครเอารูปมาลงให้ดูกันเลยหรือครับ....รูปอยู่ที่พี่โบชิ๊มะ..วันไหนเข้า กทม. จะไปเอา

18. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    น่านอ่ะเดะ เหอๆๆ ปั่นกระทู้จนเหนื่อยแล้วเนี่ย เอารูปมาดูเลยนะ

19. ohmmemy

1,077
    4
    38
    นึกว่า ปั่น อย่างอื่นด้วย จนเหนื่อย อิอิ :D:D

20. gaszohol

643
    4
    0
    :D ท่าทางคลับเราเนี่ย ขึ้นสมองนะเนี่ย 555+:p

21. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อารายหรือครับที่ว่าขึ้นสมองอ่า....ช่วยชี้ชัด ๆ หน่อยครับ

22. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ความ สมานฉัน ขึ้นสมองครับพี่น้อง เหอๆๆ

23. gaszohol

643
    4
    0
    จริงคับพี่ฝน อย่างที่จ๊อยว่าไว้คับ 555+

24. ohmmemy

1,077
    4
    38
    รูปๆๆๆ มาแล้ว จัดปาย (มีแค่นี้แหละ)

1-2 นั่งรอกันที่ถนน อักษะครับ ผมว่าผมนัด 14.30 แต่ว่า มากันก็ 17.00 -*- :confused::confused: อิอิ

3.งานนี้มี peugeot มากันแค่ 3 คัน น่ะครับ คนอื่นๆ เขาหันไปขับ เบนซ์ โดยเฉพาะประธานคลับขับ คัมรี่มา ซะงั้น.... อิอิ

4.เราก็มาถึง เกาะสุนัขกันแล้ว ก็ ได้มาเจอ เพื่อน ใครหลายๆ คน .......-*-

5.น้องเบลกำลัง ปวดหัวคิดหนักว่า รัก 3 เส้า จะทำไงดี หาทางออกไม่ถูก :D:D (หญิงก็ชอบ ชายก็รัก):D:D

25. gaszohol

643
    4
    0
    -*- ที่มาช้าสุดนี่มันคัยกันนะ ช้าจริงๆเลย
    กลับกันไป 3 คันแล้วรอไม่ไหว พี่โบว์ว่าไว้ 555+

26. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อะโห รอตั้งนาน..คลอดมาแค่นี้หรือครับ...แหม
    อย่างว่า...รอคราวหน้าก่อนเหอะ
    ผมถ่ายเอง จะอับเองให้บอร์ด น๊อคเลย
    55555

27. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ให้มันจิง เถอะครับ เฮียฝน มามีตติ้ง ให้ได้ ก่อนแล้ว กานนน อิอิ :D:D:D

28. God level

1,028
    14
    38
    ให้มันจิงว้าฝน.....ก่อนอื่นหัดไปซะมั่งนะ.....ชิชิชิ

29. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    แล้วตารางเดือนหน้าเราว่าไงดี เสาร์กลางเดือนดีฝ่า ผมยังอยู่กรุงเทพ จะได้ไปสบายๆ เหอๆๆ

30. gaszohol

643
    4
    0
    ผมขอจองถ้วยตำแหน่งมาช้าสุดนะครับ - -*
    แบบว่าชอบสะสมน่ะคับ 555+ *0*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้