ชุดแต่งแบบนี้แปลกตาดีนะ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย emmy_sw20, 17 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    พอดีวันก่อนไปเจอ MR2 อยู่คันนึงแถว ถ.เจริญนคร
    เห็นว่าสวยแปลกตาดี เลยเอามาให้เพื่อนๆชมครับ
    ตอนแรกนึกว่าเอา AW11 มาทำซะอีก
    มาดูใกล้ๆรุ่นเดียวกับเราเลยนิ
    พอดีไม่เจอพี่เจ้าของรถไม่งั้นจะชวนเข้าคลับซะหน่อย:)
    ต้องขออนุญาต พี่เจ้าของรถด้วยนะครับ

2. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    ใช่ครับแปลกดีครับ

3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    แปลกตาโดยสิ้นเชิงครับ

4. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
    ข้างหลังดูโหดดี

5. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    oh my god

6. smilechokung

smilechokung New Member Member

9
    0
    1
    หน้าแลมโบ สุดจิงๆ คนเราชอบอะไรไม่เหมือนกันฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้