19 นี้ มีเชียร์ฟีม

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย เซียนกบ, 16 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    อาทิตย์ที่ 19 กค.นี้ ทาง HONDA จัดกิจกรรมเชียร์ฟีม สนามที่ 8 ที่พรรษกาล สปอร์ต เซ็นเตอร์ ซ.ลาดพร้าว 101
    โดยลงทะเบียนที่ศูนย์ HONDA รับค่าน้ำมัน 100 บาท (ศูนย์อื่นไม่รู้ว่าได้ไหม แต่ศูนย์สายไหม คลีนิคยานยนต์นะได้แน่นอน ลงทะเบียนที่ร้าน 14.30-15.30 น.)
    และลงทะเบียนอีกรอบที่งาน ไป 3 ครั้งได้เสื้อ 6 ครั้งได้ตุ๊กตาฟีมลิงน้อย และได้ SIM 1-2-CALL ฟรี + อาหาร + เครื่องดื่มฟรี + รูปถ่ายกะรถฟีมพร้อมอัดให้ฟรีอีก 1 ใบ
    ท่านใดสนใจเชิญครับ

ท่านใดสนใจไปพร้อมผม ก็ MAIL มาบอกที่ [email protected] เพราะผมไม่ค่อยได้เข้ามาในบอร์ดนี้บ่อยๆนะครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    :D:D:D:D

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    กิจกรรม ดีๆ น่าสน

4. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    แล้วไปไหมละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้