แวะมาทักทายชาว TOMARU ครับ เมื่อคืน เ ห ว อ กันมั๊ย

การสนทนาใน 'TOMARU' เริ่มโดย ity_oat, 1 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ity_oat

ity_oat New Member VIP

110
    0
    0
    แวะมาทักทายนะครับ ผมไปจอดนอนใน JET ประจำ เห็นรวมกันเกือบทุกวัน สนุกดี อยากทักแต่ไม่กล้าน่ะ :confused:

คืนวันพุธ พอดีเข้าบ้านได้หลังตีหนึ่ง เห็นเพื่อนๆ TOMARU อยู่ปั๊ม JET อุดมสุข กันประจำ
    นอนๆ ในรถกำลังจะหลับ ดันจอดใกล้ทางออกตรงยูเทิร์นพอดี
    เอี๊ยดดดดดด.... โครมม !!!!
    กระบะตอนเดียว อัดเข้ารถพ่วงที่ยูเทิร์น โชคดีพวกรถร่วมจอดรวมกันใน JET พอดี หายง่วงเลย ขับรถกลับบ้านแบบสติเต็ม 100 เลยทีเดียว

ว่าแต่ไอ้ยูเทิร์นนี้ เห็นทุกเดือนเลยนะ

2. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ไม่เหวอครับ เพราะไม่อยู่ 555 :D

ปล เข้ามาทักได้เลยครับ พวกเราเรื่อยๆสบายๆกันอยู่แล้ว :)

3. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    อ้าว เมื่อคืนไม่ได้ไปพอดี .. เดี๋ยวต้องไปถามเพื่อนๆซะหน่อย
    เจอกัน ก็ทักทายกัน ได้นะครับ เพื่อนๆ กันทั้งนั้น ครับ .. ผมชื่อ เก่งนะ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

4. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ว่างเว้นเรียนเชิญครับ เข้ามาทักทายกันได้ครับ :clap2:

เมื่อคืนยืนคุยกันอยู่ตรงหน้า jiffy ได้ยินเสียงเบรกลากยาวแต่ไกล แล้วก็ดัง โครม ก็เลยวิ่งออกไปดูหน้าปั๊ม
    อย่างที่หลายๆท่านในปั๊มเห็นอ่ะครับ ออกไปดู แล้วก็วิพากวิจาร์ณกันไปต่างๆนานา ถึงสาเหตุของการชน
    (พยายามพูดให้ดูดีกว่าคำว่าไทยมุม) :D

ยูเทิร์นนี้ มีให้เห็นประจำครับ หนักบ้าง เบาบ้าง ระวังๆกันให้ดีๆนะครับ ใครที่จะใช้ยูเทิร์นนี้

5. ICE MAN

ICE MAN New Member Member

222
    3
    0
    สวัสดี เราชื่อโบ้ ทักกันได้นะ

6. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    เออกรูรู้.....:D

7. ktp_cu

ktp_cu New Member Member

476
    3
    0
    กรูก็รู้

8. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    รู้ด้วยอีกคน 555 :D

9. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    ทักอยู่ทุกคืนอ่ะนะ....:kev:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้