แข่งขันเครื่องเสียงชิงแชมป์ประเทศไทย ( 18 Dec 2005 )

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย kenchiro, 19 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kenchiro

kenchiro New Member Member

4
    0
    0
    หวัดดีครับเพื่อนๆ
    พอดีได้มีโอกาสไปดูงานแข่งเครื่องเสียงชิงแชมป็ประเทศไทย
    ประเภท DB อะนะ เลยเก็บภาพมาฝาก ที่ สนามหลวง 2 แถวพุทธมณฑลาย 3 นะครับ
    สุดยอดทั้งนั้นนะครับ ขับเคี่ยวกันสนุกมาก
    เก็บมาแต่ 12 นิ้ว 2 คู่ แบบเจาะกระบะ
    และก็ 12 นิ้ว 4 คู่ แบบเจาะกระบะ สนุกมากครับลองดูละกัน
    ( เสียดายไม่ได้ลงกับเขาเพราะไม่มีคะแนนสะสม ตลอดทั้งปี ปีหน้าคงได้ลุยแน่ )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ธันวาคม 2005
  2. สนามหลวง 2 คับ ไม่ใช่ สวนหลวง 2

(เด๊วคนงงหมด)

3. kenchiro

4
    0
    0
    ต่อนะครับ

ขอบคุณนะครับ
    รีบพิมพ์ไปหน่อยเลยผิด ต่อนะครับ
    พอดีทำงานด้วยเลยได้ไม่ค่อยครบ

4. kenchiro

4
    0
    0
    ต่อ

ต่อเลยนะครับ

5. โมสต์คับ #142

โมสต์คับ #142 New Member Member

6
    0
    0
    มีงานแข่งเครื่องเสียงเมื่อไรบอกนะคับจะไปดูด้วยอะคับ [email protected]

6. Yom_Zing

Yom_Zing New Member Member

104
    1
    0
    อลังการมั่กๆ

7. VeeKung

VeeKung New Member Member

37
    2
    0
    ผมว่าออกแนวจาหน้ากลัวอิกซั้กเล็กน้อย หุหุ

8. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    สุดยอด...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้