Spot Light แบบไหน ใส่ EK96 ได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Zambrottuey, 14 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zambrottuey

Zambrottuey New Member Member

7
    0
    0
    อยากติดไฟ spot light หน้าให้ EK96 รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอ
    แบบราคาไม่แรง (ไม่เกิน 1000 ครบชุด) ไปเจอที่ตลาดนัดนินจาชลบุรีมาอ่ะ ราคาพอได้
    แต่แบบน่ะครับ แบบไหนดี ยึดติดง่าย สว่าง
    แบบว่าอยาก DIY ด้วยอ่ะ
    เหลี่ยมเหลือง/ใส กลม หรือ แบบเหลียมผืนผ้า ดีครับ
    แนบรถมาให้ดูด้วยครับ

2. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - ซื้อแบบของแท้ดีกว่าครับ มันตรงกว่า ไม่ว่าจะกลมจะแบน ของเปงของแท้ยังไงก็สวยกว่าดูดีกว่านะครับ และที่สำคัญใส่แล้วใช้ได้ยาวๆๆๆ ไม่เหลือง ไม่ซีด ไม่จาง ให้ต้องเปลียนใหม่
    นอกจากจะวิ่งชนแตก เดี๋ยวนี้ตัวไฟ spot light 96 มันถูกลงมากๆๆแล้วครับ เช่นแบบกลมเหลือง ก็ไม่เกิน2500บาท ถ้าจะเอาไว้ใส่สวยๆๆยังไงก็ของแท้ดูดีกว่าครับ
    แต่ก็เข้าใจครับบ้างท่านอาจจะงบยังไม่ถึง ถือว่ากัดฟันทนรอหน่อยดีกว่าครับ ซื้อแท้ไปดีกว่า

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    จัดเหลี่ยมเหลืองแท้สักชุดครับงามแน่ๆ

4. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ถ้าจะเล่นของตรงรุ่นก็ตาม Step ราคาครับ
    กลมขาว -> กลมเหลือง -> เหลี่ยมขาว -> เหลี่ยมเหลือง

5. blue63

blue63 New Member Member

111
    10
    0
    ของแท้ดีกว่าครับ

6. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    มาเก็ยข้อมูลครับ

7. E@k phuket96

E@k phuket96 New Member Member

674
    0
    0
    ฝากให้ดูกัน ไม่รู้แนวไหน

8. Top_EK_Songkhla

Top_EK_Songkhla Member Member

67
    8
    8
    555 แหวกแนวดีครับ ไม่เหมือนใคร และอาจจะไม่มีใครเหมือน อิอิอิ

9. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
    ว่าจะถามหลายทีละ ทำไมเหลืองข้าง ขาวข้าง

10. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวยครับคุณเอก ไม่เหมื่อนไคร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้