จะโดนด่าไหมผมว่าน่าจะมีห้องขายของสำหรับมืออาชีพนะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย golfcef, 22 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ไม่มีอะไรหรอกพอดีเห็นหลาย ๆ คนที่ขายของ
    up กระทู้ทีเต็หน้าเลย เมื่อก่อนก็ไม่เยอะราย
    แต่เดี๋ยวนี้มีหลายรายครับ ผมว่าน่าจะจัดให้เค้าไปนะ

แค่ความเห้นนะครับ เห็นใจขาประจำที่ขายเล็ก ๆ น้อย
    น่ะครับ โดนมืออาชีพเข้ามาทีกระทูกระเด็ดไกลเชียว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 เมษายน 2009
    Nunazaa, saku, ToPmAn และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    จิงคับ เซ็ง

3. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ของผม วันเดีนวหลุดไป 9 หน้าครับ อัพกันทีเต็มหน้าเลย

ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  4. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    อืม...น่าคิดเนาะ

5. otaniz

otaniz Member Member

67
    3
    8
    หน้าล้ออะตัวดี

6. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ที่จริงก็มีแต่ไม่ใช่ห้องขายของ จะเป็นกระทู้ปักหมุด แต่ต้องเสียเงินอ่ะ

7. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    ล็อคไม่ให้อัพกระทู้เกิน5กระทู้ในหมวดเดียวกัน น่าจะดีนะครับ

8. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    นิดหน่อยไม่ว่ากัน แต่พี่ล่อซะทั้งหน้าเลย รวมเปนกระทู้เดียวไปเลยดีมั้ยครับพี่...

9. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    มันทำให้รู้ว่า . . .
    ทุกอย่างต้องแข่งขัน
    ยิ่งนานวันเข้า ก้อยิ่งหากินลำบาก
    โอกาสมีไว้สำหรับคนขยัน

Nunazaa, ToPmAn, >>5W.AUTO CAR<< และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  10. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    ผมว่านาจะตั้งได้หมวดนึงไม่เกิน5หัวข้อ ไม่ก้รวมในหัวข้อเดียวเลย เพราะอัพทีเยอะมากกกกกก

11. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    อืมคับ เอาไว้เป็นแนวคิดอีกทางนึง

12. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    นับวันการแข่งขันก็ยิ่งสูงขึ้นๆ ทำไงได้ล่ะ มันไม่มีกฏเกณฑ์

13. เข้ามาอัพกันทีเต็มหน้า เยอะจริงๆ ยาวมากกกกกก........กกกกกกกก หิหิ...

14. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    จัดอันดับความน่าเชื่อถือดีกว่ามั๊ง....คนมันจะซื้อมันก็มีวิธีหากระทู้จนได้แหละน่า....แต่คนจะโกงมันจะได้โกงยากหน่อย....เพราะมันมีคะแนนค้ำคออัพกระทู้มากจนหน้าหมั่นไส้ก็ช่วยกันลบให้คะแนนเหลือน้อยๆทีนี้ของก็ขายไม่ดีเพราะไม่มีความน่าเชื่อถือเด๋วกระทู้ก็ลดเองแหละ....ถ้าโดนแกล้งกดลบก็เอามาโพสประจานกันไปเลย....เด๋วมันก็ดีเองแหละ....

15. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
    ผมว่าจริงๆแล้ว ถ้าเป็นพ่อค้าจริงๆก็ยอมเสียเงินปักหมุดเถอะคับ

จะได้เอาเงินไปพัฒนาเว็ปเราด้วย

แล้วก็ที่ไม่ได้ปักหมุดก็ช่วยๆกันคนละกระทู้ก็พอคับ

ขายกี่อย่างก็รวมๆกันไปเลยคับ

16. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ครับ แปปเดียวตกไปหลายหน้า

17. น่าเบื่อคร๊าบเรื่องนี้

18. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ถูกต้องที่สุด . .

ไม่งั้นจะมีคนมาเสียตังนั่งปักหมุดกันทำมัย ?
    ถ้าจะไม่ให้เงินกระเด็นจากกระเป๋า ก้อต้องขยันอัพ กันเอาเอง
    เลือกเอาอย่างใดอย่างนึ่ง . .

19. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ก็โอเคนะครับ

เห็นด้วยครับ รวมเป็นกระทู้เดียวดกว่าๆ

- - - - - - -- -- - - - - - - - -- - - - - -- - - - - - - - -

เสนอนิดนึงนะครับ แยกหมวดยี่ห้อรถไปเลยก็ดีนะครับ ของแต่ง Hoda Nissan Toyota แล้วพวกอันไหนที่ใช้ได้หลายอย่างก็แยกตาทั่วๆไป Exterior Interior อะไรประมาณนี้น่ะครับ :p:p:p

20. Dong JZ GT

Dong JZ GT New Member Member

130
    14
    0
    ผมว่าพ่อค้าที่ขายของประจำควรจะปักหมุด หรือ เป็นบล๊อกโฆษณาไปเลยดีกว่าครับ เพื่อเปิดโอกาสให้รายย่อยได้ขายในกระทู้ปกติบ้าง แบ่งๆ กัน

21. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    แปปเดียวล่วงแล้วเดียวนี้ การแข่งขันสูงมากกกกกกก

22. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    ของหลายๆอย่าง จับนำมารวมเป็นหนึ่ง อัน แล้วก็ไอ่พวกล๊อคห้อง แบบว่า ไม่ให้ต่อ ออยากต่อโทรมาโลดอีก*0*

23. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ่าอืม ก็ว่ากันไป ผมเคยไปโพสขายล้อ แปปเดียวหายวูปไปไหนต่อไหน อิอิ
    น่าคิดครับ

24. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เห็นด้วยนะ

25. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    เห็นด้วยครับ

เรียนเจ้าของเวป ครับ เห็นด้วยเลยครับ พี่ล่อทั้งหน้าเลยครับ จริงนะ

26. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    เห็นด้วย

27. mayabusa

mayabusa New Member Member

12
    1
    0
    เห็นด้วยครับ เวลาผมหาซื้อของมันช่างยากเหลือเกิน บางคนลงทีหนึ่ง ปาเข้าไปครึ่งหน้าแล้ว แล้วพี่แกเล่นซะทุกหน้า จะหาซื้อของคนอื่นๆแทบไม่ได้ (เฉพาะตอนหาของ ฮอนด้านะครับ อิอิ)

28. หน้าล้อชื่อหอยดองอ่ะตัวดีเลย

ของแม่งคนเดียวล่อไป2หน้า

29. หน้าล้อชื่อหอยดองอ่ะตัวดีเลย

ของแม่งคนเดียวล่อไป2หน้า

30. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    เป็นความคิดที่ดีคับ เห็นด้วย ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้