อยากถามเรื่องชุดแต่งรอบคัน(รบกวนด้วยครับ)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย aric, 16 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aric

aric New Member Member

13
    0
    0
    มีน้องเป้ อยู่คันตอนนี้ก็ได้เวลาที่จะต้องทำใหม่แล้วเพราะสภาพสีก็เป็นไปตามกาลเวลา ที่นี้อยากหาชุดแต่งหล่อมาเสริมให้ดูดีๆหน่อยหนะครับ ว่าจะทำสีใหม่จากสีดำเป็นสีขาว คืออยากได้แนวๆ แบบฮอนด้าพรีลูดที่เข้าแต่งๆกัน ไม่รู้ว่าจะเรียกว่าแนวไหน แต่อยากได้แต่งออกมาแล้วดูสปอตๆ อยากจะรบกวนร้านที่ทำอ่ะครับผม คือผมอยู่ลพบุรี อยากจะไปทำที่กรุงเทพ รบกวนสมาชิกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ลองเอารูปแนวที่อยากจะทำมาโพลสดีกว่ครับ ไม่งั้นบอกไม่ถูกครับ

3. aric

13
    0
    0
    แบบนี้เลยครับ

4. aric

13
    0
    0
    อีกรูปครับ

5. aric

13
    0
    0
  6. aric

13
    0
    0
  7. aric

13
    0
    0
    รูปสุดท้ายครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แบบนี้ต้องสั่งร้านไฟเบอร์อย่างเดียวครับ
    ร้านแนะนำก็ YATT ครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:32:21 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:32:12 ----------

แบบนี้ต้องสั่งร้านไฟเบอร์อย่างเดียวครับ
    ร้านแนะนำก็ YATT ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้