เมื่อวานรถใครเอ่ย...สีแดง...

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 17 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เมื่อวานโรเวอร์ใครเอ่ยสีแดงๆขับตามท้ายกะผมอ่ะครับ...
    ตรงงามวงศ์วานแล้วเลี้ยวไปทางคลองประปาครับ.....:)
    (น่าจะเป็นผู้หญิงขับ)..
    แล้วตอนเช้าด้วยสีขาวขับมาจากแยกแคลายไปทางเกษตรอ่ะ...
    ..ทั้งสองคันรถสภาพสวยเดิมๆเลย...รายงานตัวครับ....:p
    เดี๋ยวนี้เจอหลายคันมากเลย...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มิถุนายน 2009
  2. Original

Original New Member Member

322
    0
    0

แล้วจะไปสนรถคนอื่น เค้าทำไม
    ที่สำคัญ ยิ่งเป็นผู้หญิง ยิ่งสนใจมากกว่าปกติเลยนะเนี่ย
    55555555555555++++++++++++++

3. WATrover

611
    1
    0
    สีแดงไม่เท่าไรอ่ะจิ...

ไอ้สีแดง/สีขาวไม่เท่าไรอ่ะดิ....
    แต่ถ้าเจอไอ้สีเขียวน่ะเสียว...ตู...ด........5555++++:D:D:
    (กลัวโรเวอร์...สีม่วง..อ่ะ..55555++)ล่อเล่นครับ...

4. barague

barague Guest

0
    0
    0
    "วันนี้รถคัยหว่า"

เอ! สีม่วงนี่รถผมรึเปล่าหนอ แต่เปน ACCORD '89 กะ 220 สีแดง อ่ะคัพ วันนี้ผมไปซื้อของที่ฟิวส์เจอร์ พาร์ค รังสิต ขากลับขณะนั่งรถเมล์มาถึงใกล้ๆกะ O HONDA รังสิต เผอิญผมเห็น ROVER 623 สีเขียว ทะเบียน 2 ฬ 5718 กอทอมอ เลี้ยวเข้าไปกินสเต็กที่ฟาร์มโชคชัย(โชคชัยสเต็กเฮ้าท์) ตอนช่วงใกล้ๆเที่ยง รถสวยล้อเดิมแถมตัวรถโครตสะอาดเรยอ่ะคัพ สีเงาล้อเงาแว็บเรย ขนาดนั่งบนรถเมล์มองมาเห็นแว็บๆพอดีเองนะ ม่ายทราบว่าเปนรถนัยกลุ่มนี้รึเปล่าคัพ แร้วก้อขออภัยล่วงหน้าด้วยที่มาลงทะเบียนรถเอาไว้โดยม่ายด้ายขออนุญาตน่ะ แต่รถสวยและสะอาดจิงๆเรยคัพ ขอบอก......

5. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ไอจิงๆ อะ

รถมันแค่ ข้ออ้าง แต่ที่เพ่วัดอยากรุ้ นัดว่า คนขับแน่เลย !!!

อิ อิ อิ

6. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0

ก็พี่วัฒน์เค้าตั้งกระทู้ หาคนขับ ไม่ได้หารถ......รถเค้าเจอแล้ว อิอิ

7. WATrover

611
    1
    0
    555++ใช่เลย..

รู้ทันคนมีอายุอีกแล้ว..55++นัท/ฟิลม์...
    พี่ป๋องไม่ใช่รถพี่ครับ..(กลัวรถสีม่วงคือชาวสีม่วงอ่ะ555++)
    เดี๋ยวนี้เสียวยิ่งเจอมากับตัวเองเสียวบั้นท้ายรถ....:D:D:D

8. Original

322
    0
    0
    ว่า แล้ว เห็นไหม
    ตามหาคน เอารถ มาบังหน้า
    เห็น พี่WAT แกอย่างนี้นะ
    โห สาวๆ เพียบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    upๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ up qๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. WATrover

611
    1
    0
    555++แสดงว่าไปแอบดูมาอ่ะดิ...

แสดงว่าเข้าไปแอบดูเด็กในสังกัดผมใน...ฮิ5..อ่ะจินี่ดูได้ห้ามดูดนะหวงน้องๆ:D

11. Pushzegg

168
    0
    0
    กินกันไม่ลงจริงเลยเชียวคลับนี้...

12. Original

322
    0
    0
    เฮ้ย น้องฟิลม์ แวะไปกระทู้ โหวด เรื่องไปเที่ยวหน่อย ดิ
    เอาแบบ สถานที่ ช่วงเวลา อะไรประมาณนี้ น่ะ
    แล้วแต่สะดวกนะ ลงเอาไว้เผื่อพี่ท่านอื่นจะได้ มาลงกันบ้าง
    เราเป็น น้องนำร่องไปเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เฮ้ย.............อย่าไปร่อง อื่นนะ เดี๋ยวน้าๆ เค้าจะติดอกติดใจร่องอื่นกันอีก

13. Pushzegg

168
    0
    0
    กะลังคิดอยู่ละพี่ แต่คิดไม่ถูก....

แต่จะไปร่องนั้นๆ ก้อบอกละกัน นอกรอบได้ตลอดเวลา ย่านบ้านผมมันมีเยอะ...

จุ๊จุ๊

14. WATrover

611
    1
    0
    ฟิลม์ๆ...เบาๆหน่อย(ตรงไหนหรือ)...

ฟิลม์.ตอบเบาๆนะตรงไหนอ่ะ..น่าสน..:D:D:D:D:D:D:D

15. Pushzegg

168
    0
    0
    ถนนแถวลาดพร้าวมันไม่ดีอ่ะครับ พี่ๆ

ร่องท่อมันเยอะ !! เพราะว่ามันทะลุไปได้หลายเส้นทาง ทั้งรัชดา พระราม9 และเพชรบุรี

กทม.ไม่ดูแลร่องท่อพวกนี้เรยจริงๆ ขับรถไม่สนุกเรยยย

16. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ตามมาแอบดูร่อง:D:D:D:D

17. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    โอ้ย...ไอ้รถสีแดงเจ้าปัญหาจิงๆๆเรย... ใครเจ้าของมาเปิดตัวหน่อย..ดิ๊ ชักสงสัย...พากันไปอยู่ได้ ...ดูร่องเนี๊ยะ....

18. WATrover

611
    1
    0
    ..อ้าว..ร่องท่อถนนหรือ..

อ้าวตกลงร่องท่อตามถนนหรือ...ตายๆๆๆเรานึกว่าร่อง....
    เพราะเห็นแถวลาดพร้าวมีเยอะร่องอย่างอื่น..ก็เลยสนใจ
    ...สงสัยจะผิดร่องแน่ๆๆๆ....
    ปล.แล้วรู้จักเลิฟๆสปาไหม....

19. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ขอใช้สิทธิพาดพิง แถวลาดพร้าวมันมีล่องเป็นบางช่วง ส่วนไอ เลิฟ เลิฟ สปา นี้ นายวัฒน์ไปรู้จักได้ยังไงนี๊ น่าสงสัย
    มีอีกหลายสปานะแถวนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้