shop HKS อยู่ที่ไหนบ้างหรอคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย I_LOVE_ENGIEN_SUBARU, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I_LOVE_ENGIEN_SUBARU

I_LOVE_ENGIEN_SUBARU New Member Member

41
    1
    0
    ผมจำเป็นต้องไปซื้อของในช็อบอ่ะคับ

2. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    บางนาไงครับ

3. Mr.Lee

Mr.Lee New Member Member

77
    0
    0
    เชิงสะพานยูเทริ์นเกือกม้า บางนา กม.5 ขาออก

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    บ้านเรามีที่บางนาคับ แต่ก็น่าจะไปซื้อตามตัวแทนจำหน่ายได้บ้าง แต่ขึ้นอยู่กับว่าอยากได้ part อารายคับ

ถ้าบอกได้ว่าจะซื้ออาราย ผมก็สามารถจัดให้ได้นะคับ ราคาพิเศษด้วย ไม่ต้องไปถึง shop ก็ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้