ถึงนาย เจี๊ยบ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 18 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    นาย เรา เปลี่ยนแท่นเครื่องหน้าแล้วนะ ดูดีขึ้นมากเลย แต่มันไม่ได้เยื่อง แนวดิ่ง นะ มันเยื้องแนวนอนต่างหาก เราลื้อสะเหนื่อยเลย คอมแอร์มันชนคานจริงๆด้วย ตอนนี้ ใส่คานใหม่แล้ว ไม่ชนแล้ว นายตกลงวันเสาร์นายมาได้ ปละ

ปล.รักและคิดถึง

2. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ส่งของไปให้ตั้ง2เดือนได้ละมั้ง นึกว่าเอาไปขายกินแล้วซะอีก555 แท่นเครื่องหน้าต้องสไลด์รูด้วยเปล่า การเปลี่ยนเกียร์นุ่มนวลขึ้นมั้ย
    โปรเจคต่อไปของนายใส่ออยเกียร์ป่าวเดี๋ยวหาของให้มีอยุ่2ต้วแต่ต้องแปลงหัวสายไว้เอามาให้ดู เออ..ไงกันแน่เสาร์หรืออาทิตย์
    ดูท่าทางเสาร์ดึกแน่ส่วนอาทิตย์ไม่น่าดึกเพราะนายก็ต้องกลับครฐม เอางัยก็บอกกันมานะ
    ป.ล.เราก็รักและคิดถึงนาย (พรรคพวกมันอิจฉาแน่เลยหวะ หวานแหวกันเหลือเกิน) ยุงครฐมตัวใหญ่หวะ

3. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    เฮ้ย..................
    พี่ทั้ง 2 มันยังไงกันครับ
    มี รัก และ คิด ถึง ด้วย มันยังไงกันครับ เนี่ย

4. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    5555+++อะไรกันนี่พี่ๆๆๆ

ภาพสุดท้ายได้รางวัลเลย..ถ่ายสัตย์เลี้ยง....
    พี่อ่านแล้วทะแม่งๆอ่ะ..(รักและคิดถึง):p:p:p

5. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    brokeback mountain รุ่นดึก 5555555555

6. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
  7. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    กระทู้คนแก่อ่ะ

แต่งง คอมมันติดกะคานด้วยเหรอ ของผมไม่เห็นติดนะพี่

และก็ รถผมวิ่งได้แล้ว ใช้ได้เลย งบประมาณ แปดร้อยบาท กะต้องจอดรถ เดือนนึง
    พี่ใหญ่งับ ของผมใช้สายพานเบอร์ 1025 นะพี่
    รักและคิดถึงน้าๆด้วยครับ

8. ttsoft

632
    1
    0
    วิ่งแล้วกินซ้าย เดี๋ยวต้องไปถอดแหวนออก สัก ตัวน่าจะตรงเลย แท่นต้องเจาะรูถอยหลังมาอีก 6/8 นิ้ว พอดีเลย ขับมันก็งันงัน เพราะของเก่าดีอยู่แล้ว เปลี่ยน เพราะเอาแท่นเก่าไปขาย ให้โท ยุงมันบินมาจะกัด เลยจับภาพไว้ได้ โดน แฟลซ์ไป ยุงหลงทางเลย

9. ttsoft

632
    1
    0
    คอมคนละรุ่น มัง

สายพานทำไมมันหด

10. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ใช้เลนส์ขนาดไหน ความเร็วชัตเตอร์เท่าไหร อะ จะได้ไปถ่ายยุ่งที่บ้านมั๊ง หุหุ

เที่ยวกันเมื่อไหนหน๋อ

11. ttsoft

632
    1
    0
    Nikon Coolpix 7900 Mode Auto

12. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    เรื่องเที่ยว รบกวนรบรวมข้อมูล ที่กระทู้ ไปเที่ยวละกัน นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้